September
Lịch thi đấu
September FT HT
Agrotikos Asteras
PO Triglias
1
1
0
0
ONGC FC
Sesa Football Academy
2
0
2
0
Doxa Dramas
Platanias FC
2
0
0
0
Ceara 1
Iguatu CE 4
0
0
0
0
MISC-MIFA 1
Chennaiyin FC
1
1
1
1
FK MOIK Baku 2
FK Gilan Garabag
0
4
0
2
AE Zakakiou
Akritas Chloraka
3
1
2
1
Hapoel Haifa
Hapoel Natzrat Illit
1
0
0
0
Mladost Zdralovi
Slaven Belupo Koprivnica
0
1
0
1
NK Osijek II 2
HNK Cibalia 4
2
1
0
0
Kiisto 2
Atlantis 3
3
2
1
2
Chipstead FC 2
Dorking Wanderers 2
1
0
1
0
Bracknell Town 1
Horsham
3
1
1
0
Swindon Supermarine 1
AFC Dunstable 1
3
0
0
0
Soana
Onduparaka FC
1
0
0
0
Punjab Police Jalandhar
Guru FC
4
1
1
1
BSF 3
CRPF 1
1
0
1
0
U21 Halmstads 3
Hertha BSC Berlin Am 1 2
1
0
1
0
Enosi Renti
Neoi Evgenias
Hoãn
Standard Liege Reserves 1
Ghana U21 1
2
3
0
1
Doxa Katokopias
Athletic Union of Spartis
Cắt ngang
Meteora
Anagennisi Karditsa
4
0
2
0
Athinaikos FC
Thiella Agios Dimitrios
1
0
0
0
Makedonikos FC 1
Aiginiakos FC 1
3
2
3
1
FK Loko Vltavin 1
Sparta Praha 1
3
1
2
0
AE Moschatou
Thriamvos Haidariou
4
0
1
0
Enosi Panaspropirgiakou Doxa 1
Proodeftiki FC 2
2
0
1
0
Asteras Varis
Trahones Alimos
0
1
0
1
Iraklis Psachna
Apollon Eretrias
1
0
1
0
Agia Eleousa
Giziakos
0
2
0
2
Paleo Faliro
Agios Dimitrios
2
2
1
2
SV Gering-Kollig 2
Rot-Weiss Koblenz 1
1
4
0
3
SV Oberwart
TSV Hartberg
1
6
0
3
Preuben Munster
FC Brunninghausen 1
4
0
3
0
Portuguesa RJ 3
Friburguense (RJ) 4
1
0
0
0
Macae 3
Audax RJ 3
1
2
1
0
Itaborai RJ 1
Campos RJ 1 1
1
0
1
0
Alcorcon 4
Getafe 4
0
1
0
1
ADR Macieira
Ovarense
Hoãn
Avanca
Feirense U23
2
2
1
0
Dos Hermanas
UB Lebrijana
0
0
0
0
Hitchin Town
Harrow Borough 1
2
2
2
2
Lewes 2
Molesey 3
8
1
3
1
AD San Jose Obrero 1
UD Rinconada 1 4
2
0
2
0
UD Tacoronte
Atletico Victoria
Hoãn
UNAN Managua U21 5
Diriangen U21 2
3
2
2
0
Charlotte Independence 2
Santos Laguna
0
3
0
0
Walter Ferretti 4
Chinandega FC 2 3
0
0
0
0
Hapoel Ashkelon 1 1
Maccabi Kiryat Gat 2
0
1
0
1
KSC Lokeren 1
SBV Excelsior 2
1
0
0
0
SC Heerenveen
FC Zwolle 1
0
1
0
0
Inglewood United
Perth Glory FC
0
7
0
6
Esteghlal Khozestan
Pars Jonoubi Jam 2
2
1
1
1
FC Ingolstadt 04 3
St. Gallen
1
1
1
0
Pogon Szczecin
Chojniczanka Chojnice
2
0
1
0
Pro Vercelli
Borgosesia
3
0
1
0
Al Wihdat Amman 1
Ethad Al-Ramtha 3
2
1
2
0
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Tel Aviv
1
0
0
0
FK Baumit Jablonec
Viktoria Zizkov
4
0
0
0
AS Ashdod
Maccabi Kabilio Jaffa
0
1
0
0
Thiseas Agrias
ASK Olympiakos Volou
Hoãn
Hapoel Azor
Hapoel Mahane Yehuda
1
1
1
1
AS Eupen
Fortuna Koln 2
3
0
1
0
SC Freiburg
SV Sandhausen
Cắt ngang
RB Leipzig
Zaglebie Lubin 1
1
0
0
0
Carrarese
Genoa
Hoãn
Al-Qadsia SC 1 4
Al-Ttadamon 1
2
1
0
0
Cagliari
Olbia
1
0
1
0
Arezzo 1
Empoli
1
1
1
1
Hertha Zehlendorf 1
Hertha BSC Berlin
0
3
0
0
Mattersburg
Szombathelyi Haladas 1
3
0
2
0
Benevento
AS Roma
2
1
0
0
Toulouse
Eibar
2
1
1
1
Al-Nassr FC 1
Al-Fateh SC 1
1
1
0
0
Valladolid
Athletic Bilbao
1
3
1
1
SC Wiener Neustadt 2
Rapid Vienna (Trẻ) 1
1
1
0
0
FSV Frankfurt 1
St. Pauli 1
1
2
1
2
TuS Koblenz
Mainz
0
2
0
1
Monchengladbach
Bochum
2
1
2
0
FC Ederbergland
Eintracht Frankfurt
0
5
0
2
VfL Osnabruck
Borussia Dortmund
0
6
0
5
SV Wehen Wiesbaden 2
Koln 1
1
1
1
0
Asteras Nikaias
Dias Koridalou
2
4
1
2
GA Farroupilha/RS 2
Barra FC 1 3
5
0
3
0
Real Aranjuez CF 1
Getafe B 1
0
0
0
0
Avenida RS U20 1
Juventude U20(RS)
4
0
1
0
Maccabi Herzliya 2
Hapoel Petah Tikva 2
1
2
0
0
Hapoel Beer Sheva
F.C. Ashdod
3
0
1
0
Chernomorets Pomorie
PFC Nesebar 1
2
3
0
0
Botev Plovdiv 1 1
PFK Montana 3
1
2
0
1
Arka Gdynia
Wisla Plock
0
0
0
0
Soroksar
Vac-Dunakanyar
1
0
0
0
Banik Ostrava
Vitkovice
1
0
1
0
Mlada Boleslav
Varnsdorf
4
2
3
1
Paksi SE 1
Kaposvar 1
2
2
1
1
Kazincbarcika 1
Balmazujvaros
3
0
2
0
MTK Hungaria FC
Proleter Novi Sad 1
1
0
1
0
Minerva Punjab FC 1
Dalbir Football Academy 2
0
0
0
0
Lech Poznan
Odra Opole
4
1
1
0
Gorica
Domzale
2
2
2
1
Hapoel Al Gharbiyee
Shimshon Kafr Qasim
4
1
4
0
Kampala City Council FC 2
Onduparaka FC 4
1
0
0
0
Felda United FC
Chennaiyin FC
1
1
0
0
Frosinone
Ternana
4
1
2
1
Parma
Livorno 1
1
1
0
1
Standard Liege 1
Fortuna Sittard 1
4
1
3
0
Dunarea Calarasi
Inainte Modelu 1
3
0
2
0
Wolfsburg 1
FC Erzgebirge Aue
3
1
2
0
Vitosha Bistritsa 2
Pirin Blagoevgrad 1 1
3
0
2
0
Ermis Aradippou
Athletic Union of Spartis
4
1
0
1
Chiasso
Sion
1
2
0
1
Lokomotiv Plovdiv 1
FC Dunav Ruse 2
4
3
1
1
Xanthi
Aris Avatou
2
0
1
0
Botev Vratsa 1
Etar Veliko Tarnovo 1
2
4
0
2
Aittios Spata 1
Panionios
4
2
2
2
Udinese
NK Publikum Celje 1
0
0
0
0
Agrotikos Asteras
Aris Salonica
0
3
0
1
Pas Giannina
Giorgos Karaiskakis
4
0
1
0
Berliner FC Viktoria 1889
SC Paderborn 07
1
3
1
1
Hutteen Latakia 2
Al Nawair FC 1 3
0
2
0
1
NK Lokomotiva Zagreb
Krsko Posavlje
4
0
3
0
Delta Porto Tolle 1 2
Venezia F.C.
1
2
0
2
Paris FC
Caen
1
2
1
0
Stade Reims
Sporting Charleroi
2
0
0
0
Strasbourg
F91 Dudelange
3
1
0
0
SG Sonnenhof Grobaspach
Greuther Furth
0
0
0
0
Dynamo Dresden 1
FC Bohemians 1905 1
2
3
0
2
Al Nasr Dubai 1 3
Khaitan 1
3
2
2
0
Podbeskidzie 2
Cracovia Krakow 1
2
2
1
1
Cercle Brugge
Valenciennes US
1
2
1
2
Nữ JK Parnu
FK Minsk Women\s
0
6
0
3
Olympiakos N. 1
APOEL Nicosia
0
1
0
0
Al Ahli Jeddah 1
Al Wehda Mecca 4
0
2
0
0
Virtus Entella
Sammargheritese 1903
5
0
4
0
Greuther Furth
VfB Stuttgart
1
3
0
0
FC Nitra
Slavia Praha
0
2
0
0
Trikala
AEK Athens
1
4
1
4
Tishreen SC 3
Al-Taliya Hama 1
2
0
0
0
VfB Stuttgart
SG Sonnenhof Grobaspach
2
0
0
0
Alaves
Sochaux
0
0
0
0
Catania
Reggina 1
1
1
0
1
Alassiouty Sport
Club Africain
Hoãn
Alaves
Real Sociedad
0
1
0
0
Real Sociedad
Sochaux
2
1
0
0
Xian Daxing Chongde
Shanxi Xindu
0
2
0
1
Septemvri Simitli
CSKA 1948 Sofia 1
1
0
1
0
Cherno More Varna
Chernomorets Balchik
3
1
2
0
Chippa United Reserves
Baroka FC Reserves
Hoãn
Legia Warszawa 1
LKS Nieciecza
0
0
0
0
Dunarea Calarasi 2
FC Viitorul Constanta 2
2
1
0
0
UD Oliveirense
Vitoria Guimaraes B
Hoãn
Feirense
FC Arouca
1
0
0
0
CD Mafra
Belenenses
2
1
0
0
Chievo
Triestina
3
0
1
0
AC Milan
Pro Piacenza
1
0
1
0
Vitoria Guimaraes
FC Famalicao
1
1
0
0
Chaves
Pacos Ferreira
2
2
1
1
Fulham 3
Atletico De Kolkata
1
0
0
0
Bloem Celtic Reserves
Bidvest Wits Reserves
Hoãn
Highlands Park Reserves 2
Cape Town City FC Reserves
0
3
0
1
Irtysh Pavlodar 2
Ekibastuzets 2
3
1
3
0
FC Vorskla Poltava 2
PFC Oleksandria
5
4
2
4
Padova
Sandona 1922
1
1
0
1
SV Meppen 1
Werder Bremen
2
5
0
2
FK Gilan Garabag 1 1
Zira FK 2
0
2
0
2
Alessandria
Genoa
0
4
0
3
Valadares Gaia FC (w) 1
Benfica (w)
0
4
0
3
Albinoleffe
Piacenza
0
2
0
1
Kayserispor
Osmanlispor FC
1
1
0
1
Renate AC
Novara Calcio
3
0
2
0
FK Makedonija
FC Vardar Skopje 1
3
0
0
0
FC Schaffhausen
Neuchatel Xamax
0
4
0
4
Pro Vercelli
Pro Patria
1
0
1
0
Cremonese
Fanfulla Cavenago
8
1
3
0
Kapfenberg Superfund
Wolfsberger AC
1
2
0
0
Volos NFC
Apollon Smirnis
1
1
1
1
Genclerbirligi
Ankaragucu
0
4
0
1
Gubbio
Viterbese
2
1
1
0
OF Ierapetras
Atsalenios
3
1
2
0
Konyaspor
Adanaspor
0
0
0
0
Sivasspor
Bursaspor 1
1
1
0
1
Simba
AFC Leopards 1
4
2
2
1
Lokomotiv Sofia 4
Slavia Sofia 1 1
2
0
0
0
Mezokovesd Zsory
Budafoki MTE
Hoãn
Vojvodina 2
Zvi Jerzy Da 1
1
1
0
0
Apollon Larissas
Lamia
1
3
0
1
NK Osijek 1
Sloboda 3
1
0
0
0
Matera
Cosenza Calcio 1914
0
2
0
1
S.S.D. Monza 1912
Brescia 1
1
2
0
2
Levski Sofia 1
Radnik Surdulica 3
1
0
1
0
Volyn Lutsk 3
FC Lviv 4
0
4
0
2
AL Salt
Al Talaba
Hoãn
Panahaiki-2005 1
Asteras Tripolis
1
1
1
0
Ponsacco
Lucchese
1
0
0
0
Atromitos Athens
Panathinaikos
1
0
0
0
FK Backa Backa Palanka
Radnik Bijeljina 2
2
2
1
1
Iraklis Psachna
Ypato
0
3
0
1
Rimini
USD Classe
2
2
1
2
Spezia
Sampdoria
2
1
2
1
Radnicki Nis
Rabotnicki Skopje
3
0
1
0
Maccabi Haifa
Rubi Shapira
3
0
1
0
NK Rijeka
NK Maribor
4
0
3
0
Vis Pesaro 1
Ascoli 1
1
1
0
1
Caucaia CE 2
Pacajus 1
0
0
0
0
FC Santa Rosa 2
Prisons FC 1
3
0
1
0
Tianjin Ruihu 4
Yingkou Chaoyue 1
2
1
0
1
Heilongjiang Qihe Dadi
Taizhou Yuanda
Hoãn
Maritzburg United Reserves 3
Mamelodi Sundowns Reserves
0
3
0
1
Nữ Gintra Universitetas
Nữ FC Flora Tallinn
4
0
2
0
Amazulu Reserves 1
Orlando Pirates Reserves 2
3
1
2
0
BSF FC
Kehar SC
Hoãn
FC Noroc (w)
FC Belceanka (w)
1
2
0
2
Kyzylzhar Petropavlovsk 1
Okzhetpes 3
2
2
2
2
CSKA Moscow
Arsenal Tula
1
2
1
0
Jableh SC 3
Al Nawair FC
1
0
1
0
Olimpik NOZSK 2
Quruvchi Tashkent 3
0
0
0
0
Saint-Petersburg(U18)
U19 Thổ Nhĩ Kỳ
3
0
0
0
Tsarsko Selo 1
Lokomotiv Plovdiv 1
1
1
0
0
Dnepr Mogilev
FK Gorodeya 1
1
0
0
0
Lamontville Golden Arrows Reserves 1 2
Kaizer Chiefs Reserves 2
0
1
0
0
Sabah 1
FK Inter Baku 1
0
0
0
0
Dinamo Moscow
Yenisey Krasnoyarsk
0
1
0
0
Besiktas JK
Altinordu
2
1
2
0
Spartak Subotica
FK Tuzla City
0
0
0
0
Erzurum BB
Elazigspor
3
1
2
1
Aetos Orfanou
Makedonikos Neapolis
2
2
1
1
Kissamikos
Irodotos 2
2
0
0
0
Kallithea
Ampelakiakos
0
0
0
0
Aris Petroupolis 2
A.E Irakliou 1
1
1
1
0
AO Peristeriou
Diana Ilioupolis 1
1
1
1
1
Virtus Francavilla 1
Cosenza Calcio 1914 1
0
2
0
2
Zenit St.Petersburg
FC Kairat Almaty
1
0
1
0
Catanzaro
Vibonese 1
1
0
1
0
Dukla Praha
Nurnberg
0
4
0
2
Asante Kotoko FC 1
Ashanti Gold 4
3
2
1
1
Olympiakos Agiou Stefanou
Agioi Anargyro
Hoãn
Panargiakos
APO Keratsini
1
1
0
0
Asteras Nikaias
AO Koridalos
Hoãn
Al Kuwait SC 3
Al-Salmiyah
0
2
0
0
Rizespor
Giresunspor
4
2
2
1
OFI Crete 2
Platanias FC 2
2
0
0
0
Rimini
Lucchese
Hoãn
Alanyaspor
Antalyaspor
1
1
1
0
Rudes 1
GOSK Gabela
0
1
0
0
Lechia Gdansk 4
FC Karpaty Lviv 3
0
1
0
1
Sporting (w) 2
Braga (w)
1
1
1
0
Ceres/RJ 2
Canto Do Rio RJ
0
0
0
0
Ionikos 1
AEL Larisa 1
1
0
1
0
Perugia
Gorica
2
1
0
1
Sarnese
Salernitana 1
0
0
0
0
Robur Siena S.S.D.
Ternana
Hoãn
Talleres Cordoba 1
River Plate 1
3
1
1
0
LSU Women
Samford Women
2
0
1
0
Texas Women
Houston Baptist Women
4
0
2
0
Club America 2
Chivas Guadalajara 1
1
1
0
1
CRPF 1
Punjab Police Jalandhar 2
0
1
0
0
FK Aktobe
Gazovik Orenburg
0
2
0
0
Kamatero
AE Zefiriou
2
1
1
1
Internacional (RS) U23 2
Santos U23 2
1
1
0
0
EC Vitoria U23 2
Sao Paulo U23 1
2
0
1
0
Ferroviario CE 2
Horizonte CE 6
1
2
1
1
Fortaleza EC XI 1
Ceara XI 7
2
0
0
0
Luch Energiya M Vladivostok
Yan Bian Fude FC
0
0
0
0
HNK Cibalia 1
Bijelo Brdo 1
4
1
2
0
Espartinas CF
Coria CF
1
3
1
1
Guru FC
Dalbir Football Academy
2
1
0
0
Cerro Porteno Asuncion Reserves
Deportivo Santani Reserves 1
4
1
4
0
Kampala City Council FC 2
Mbarara City 2
3
1
2
0
Express FC 2
Maroons 1 2
0
0
0
0
Makedonikos Neapolis
Pierikos
1
1
1
1
AO Sellanon 2
ASK Olympiakos Volou
1
2
0
2
LDZ Cargo-DFA 1
Ligue de Normandie
0
8
0
2
Zagreb Region 1
Nevezis
8
0
3
0
Enosi Panaspropirgiakou Doxa
Ypato
2
1
1
0
Pao Koufalion
Megas Alexandros Kilkis
1
1
0
1
Ilioupoli
Giziakos
5
0
3
0
U17 Nữ Phần Lan
U17 Nữ Đan Mạch
0
2
0
0
Esperance Sportive Zarzis
ES Hammam Sousse 1
1
0
1
0
Platanias FC 2
AO Palaiochoras 1
3
1
0
1
Paniliakos Pyrgos
PAO Vardas
0
0
0
0
TSV Dachau 1865
Al-Hamriyah
1
2
0
0
CD Getxo 5
Portugalete 2
1
4
0
1
St. Polten (w)
Paris FC Women's
1
4
0
2
SV Westfalia Rhynern
SV Rodinghausen
4
5
0
0
Atletico De Kolkata
Jumilla
0
3
0
1
WA State Team
Perth Glory FC
1
2
0
0
Kampala City Council FC
BUL FC 3
0
0
0
0
AO Virona
Athinaikos FC 1
1
1
1
0
Asteras Nikaias
Ierapoli
1
1
0
0
Parla
San Sebastian Reyes
1
3
0
1
Camas CF
Real Betis B
Hoãn
URA 2
Uganda Police FC 1
0
1
0
1
Boavista FC
Academico Viseu
3
0
2
0
Proline FC 3
Nyamityobora FC 1
1
0
1
0
Zob Ahan U23 4
Nassaji Mazandaran U23
1
0
0
0
Kampala City Council FC 2
Kamuli Park FC 5
2
0
1
0
Express FC
Paidha Black Angels 1
1
1
1
0
Al-Jaish Damascus
Al Ittihad (SYR)
1
0
1
0
Peninsula Power
Brisbane Roar FC
2
3
1
2
Minerva Punjab FC 4
CRPF 2
3
1
2
0
Proline FC
Wakiso Giants FC 1
0
1
0
1
SG Tertre Hautrage Women
Massenhoven VC Women\s
0
1
0
0
FK Biolog 4
Krasnodar III 2 4
5
1
2
1
Kampala City Council FC 2
Nyamityobora FC 2
2
1
2
0
AO Giouchtas
Paleochora FC
2
1
1
0
ES Hammam Sousse
AS Slimane
Hoãn
Fostiras Ilioupolis
Paleo Faliro
3
1
0
1
Al-Muharraq 1
Al-Najma 1
2
2
1
0
FC Belceanka (w) 2
FC Maksimum (w) 1
3
3
1
2
Rouf FC
Hellas Pontion
3
1
0
1
Ilioupoli
Thriamvos Haidariou
3
0
2
0
Agia Paraskevi
Ifaistos Peristeriou
Hoãn
Dunfermline(U20) 1
Queen of South U20 4
2
1
1
0
Esteghlal Khozestan 1 3
Arvand Khorramshahr
2
1
1
0
NK Osijek 1
FK Backa Backa Palanka 1
1
1
1
0
VfR Neuburg 1
FC Ingolstadt 04 Am 2
3
4
1
1
Bissingen
VfR Aalen
0
1
0
0
Hertford Town
Bishop\s Stortford
1
2
0
2
Tooting Mitcham United
Margate
2
0
2
0
Barking and East Ham 2
Brentwood Town 1
2
2
1
2
Bognor Regis Town
Whitehawk
8
0
1
0
Masavu FC 2
Bright Stars
0
2
0
2
Kamuli Park FC
Proline FC
Hoãn
Elpides Irodotou
AE Katsampa
1
8
1
4
Ermis Atsaleniou
Anthestion
0
6
0
2
Trikala
Athletic Union of Spartis
4
0
1
0
Diagoras Vrachneikon
Panahaiki-2005 U19
2
1
0
1
Botev Plovdiv
FC Maritsa Plovdiv
3
0
2
0
Radnicki Nis 1
Dinamo Vranje 3
3
1
0
1
Union Langreo
Caudal
3
0
1
0
San Sebastian Reyes
Mostoles 1
2
1
1
1
UD Los Garres 1 5
NV Estudiantes de Murcia CF 1 1
1
1
1
1
Washington D.C. United
CD Olimpia 1
1
1
1
1
Dalbir Football Academy
CRPF
1
2
1
0
Hồng Kông Pegasus FC 1 3
Hong Kong Sapling
1
1
1
0
SC Villa 3
Bukedea TC FC 1
0
0
0
0
Al Bidda SC 2
Al Markhiya 2
0
2
0
1
Asteras Nikaias
Pithagoras
6
2
1
2
America Natal/RN U19 1
Victoria ciclester U19 4
4
1
2
0
Torredonjimeno
Real Jaen CF
2
4
1
2
Bashundhara Kings
New Radiant
U19 Nữ Macedonia
Cyprus (w) U19
Aiginiakos FC
Iraklis Saloniki
Ypato
Aititos Spaton
Edgeworth Eagles FC
Newcastle Jets FC