Chọn mùa giải
2024
2023
2022
2021
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
2011
2010
2009
Lựa chọn
January
February
March
April
May
Chọn Vòng
Giao hữu
2024
Lịch thi đấu
Thống kê cầu thủ
Tháng 1
Giờ
Đội bóng
FT
Legon Cities FC
Namibia
1
1
Bastia
AS Furiani Agliani
2
1
TuS Makkabi Berlin
VSG Altglienicke
2
5
CD Suchitepequez
1
1
Coatepeque
2
0
1
St Pryve St Hilaire
Versailles 78
3
3
Alcorcon
1
Leganes
1
0
0
Volendam
Partizani Tirana
1
1
Karlsruher SC
SSV Ulm 1846
4
0
N.E.C. Nijmegen
Fortuna Dusseldorf
2
0
Palamos CF
Lausanne Sports
1
3
SV Meppen
2
Bocholt FC
1
2
1
Nữ PSV Eindhoven
1
Nữ Manchester United
1
2
SC Lokeren-Temse
Lierse
2
2
Saint-Etienne
Grenoble
3
0
Telstar
Koninklijke HFC
3
1
Sparta Rotterdam
Oud Heverlee Leuven
1
2
SV Wehen Wiesbaden
1
SV Sandhausen
2
2
1
Gorica
Rudes
3
0
Feyenoord Rotterdam
Mainz
1
2
Hansa Rostock
Borussia Dortmund(Trẻ)
1
3
1
Monchengladbach
2
Go Ahead Eagles
3
2
FC Thun
Stade Ouchy
1
0
1
SC Paderborn 07 II
Sportfreunde Lotte
0
1
Augsburg
1
Hoffenheim
1
0
VfL Osnabruck
FC Zwolle
Hủy
Eintracht Frankfurt
SC Freiburg
2
5
SC Cambuur
Preuben Munster
1
0
Darmstadt
3
Holstein Kiel
1
2
Monaco B
Bastia
1
1
SV Tasmania Berlin
SV Babelsberg 03
2
4
Gnistan
3
PK-35
1
1
3
SC Heerenveen
Almere City FC
2
4
HHC Hardenberg
Jong AZ Alkmaar
0
1
Winterthur
Helmond Sport
0
0
SV Lippstadt
SC Verl
0
4
Kickers Markkleeberg
BSG Chemie Leipzig
0
7
Genclerbirligi
2
FC Kaiserslautern
1
1
4
RW Essen
Koln
4
4
Fortuna Koln
Siegen
1
9
1
LR Ahlen
BSV Rehden
2
1
Rheindorf Altach
Kufstein
Hủy
Hertha BSC Berlin
FC Erzgebirge Aue
2
0
Bochum
FC Groningen
2
1
Freiburg(Trẻ)
SV Waldhof Mannheim
2
2
ES Troyes AC
Versailles 78
3
2
Dinamo Zagreb
NK Rogaska
1
0
Epinal
Biesheim
3
2
Nữ Utrecht
1
KV Mechelen (W)
1
4
0
St. Gallen
1
RB Leipzig
0
1
VfB Stuttgart
Greuther Furth
6
1
Borussia Dortmund
AZ Alkmaar
2
2
Dijon
Annecy
5
1
Sakaryaspor
FC Rapid Bucuresti
3
3
Concarneau
Avranches
3
1
Basel
1
Bayern Munich
1
1
Union Berlin
Arminia Bielefeld
2
2
0
Nữ KRC Genk
SC Telstar (W)
2
1
Al-Adalh Youths
Hajer (Trẻ)
2
0
4
Ajax Amsterdam
Hannover 96
0
3
Schalke 04
1
Wolfsburg
2
3
Sport Club Recife (PE)
Porto PE
0
0
Brusque FC
Independente Sao Joseense PR
4
0
Mazatlan FC
3
Monterrey
1
1
2
ADO Den Haag
Como
0
2
Hertha BSC Berlin Am
1
Hertha 06 Charlotten
4
3
1
Eldense
2
FC Twente Enschede
2
0
1
Kocaelispor
1
Universitaea Cluj
0
1
FC Wil 1900
Grasshoppers
0
5
VVV Venlo
KVSK Lommel
3
0
PSV Eindhoven
Heracles Almelo
1
1
Hannover 96
1
Ajax Amsterdam
1
2
JIPPO
1
LehPa Kontiolahti
5
0
TSG Sprockhovel
Wuppertaler
1
2
Bochum
Vitesse Arnhem
1
2
0
Nữ Feyenoord Rotterdam
Nữ Arsenal
0
3
FC Utrecht
Red Star Waasland-Beveren
4
4
Eintr. Braunschweig
Werder Bremen
3
1
Bayer Leverkusen
Venezia F.C.
1
4
1
FC Blaus Weiss 90 Berlin
1
Berliner AK 07
0
1
Nữ Roma CF
1
Nữ Juventus
2
1
2
SBV Excelsior
St. Pauli
Hủy
ES du Sahel
1
Olympique de Beja
5
0
2
PSV Eindhoven
1
1
Hamburger
1
2
2
Deportivo Mictlan
1
CD Achuapa
1
0
1
Operario Ferroviario PR
Cascavel PR
4
0
Botafogo SP
Noroeste
2
1
Winterthur
Hermannstadt
4
2
Inter Kashi
3
Rajasthan Club
1
5
0
Andorra FC
1
Lausanne Sports
1
0
FC Twente Enschede
VfL Osnabruck
2
2
Saarbrucken
1
Zurich
3
1
2
Volendam
Winterthur
2
0
Heidenheim
1
1
SC Paderborn 07
2
0
SSV Jahn Regensburg
FSV Zwickau
Hủy
FC Dordrecht 90
Fortuna Dusseldorf
1
4
Nữ Feyenoord Rotterdam
Nữ Eintracht Frankfurt
1
3
FC Lugano
1
Genk
1
0
4
Borussia Dortmund
Standard Liege
1
3
3
Genclerbirligi
Dinamo Bucuresti
1
1
Sepsi Sf. Gheorghe
FC Magdeburg
2
1
Gulf United FC
Servette
0
4
Radomlje
NK Rijeka
0
2
Young Boys
1
1
Sion
4
3
Hannover 96
Zurich
4
0
Universitaea Cluj
Partizani Tirana
1
3
FC Rapid Bucuresti
Sabah FK
1
2
Viktoria koln
Bocholt FC
1
4
FC Luzern
1
Karlsruher SC
2
1
3
Nữ Wolfsburg
Nữ Hoffenheim
2
0
Hajduk Split
1
NK Aluminij
1
3
0
RSV Eintracht
SV Stern Britz
9
2
Eimsbutteler TV
ETSV Hamburg
Hủy
Univ. Cesar Vallejo
4
Universitario de Deportes
3
0
0
SK Slovan Varnsdorf
FK Baumit Jablonec
1
2
0
Slaven Belupo Koprivnica
2
Kapfenberg Superfund
1
0
Paksi SE
1
Bodajk FC Siofok
1
3
0
FC Erzgebirge Aue
ZFC Meuselwitz
6
0
NK Osijek
NK Zrinski Jurjevac
3
1
LASK Linz
Hansa Rostock
2
1
FSV Optik Rathenow
Berliner FC Viktoria 1889
0
4
UTA Arad
FC Ajka
1
0
Greuther Furth
1
FC Ingolstadt 04
2
0
1
Munchen 1860
WSG Wattens
4
1
FC Voluntari
Turan Tovuz
2
0
Club Brugge
Nurnberg
3
0
Dynamo Dresden
FC Kaiserslautern
2
3
0
Neuchatel Xamax
Grasshoppers
1
1
Dinamo Zagreb
Triglav Gorenjska
7
0
NK Lokomotiva Zagreb
FK Rudar Pljevlja
4
0
Basel
Aarau
1
2
3
Hertha BSC Berlin Am
SV Babelsberg 03
1
7
KV Mechelen
Hertha BSC Berlin
1
2
3
0
Antequera CF
SV Elversberg
2
2
Hradec Kralove
2
Austria Wien
1
0
0
Berliner FC Dynamo
BFC Preussen
Hủy
FSV luckenwalde
SV Tasmania Berlin
1
0
FC St. Pauli II
FC Alsterbruder
11
1
BSG Chemie Leipzig
Hallen
3
2
Hansa Rostock II
FC Mecklenburg Schwerin
1
5
1
SV Drochtersen'Assel
FC Altonaer
Hủy
Jeunesse Molenbeek
Sporting Charleroi
Hủy
SK Sigma Olomouc
Spartak Trnava
2
0
CD Hermanos Colmenares
3
Portuguesa FC
3
1
1
CA River Plate
2
Newells Old Boys
2
1
1
Olancho FC
2
Comayagua FC
2
2
1
NK Varteks Varazdin
Istra 1961
4
1
3
FC Augsburg II
Schalke 04(Trẻ)
1
1
Winterthur
Livingston
3
2
Zurich
Hamburger
2
2
Gorica
FK Radnicki Novi Belgrad
5
0
Genk
SC Paderborn 07
1
2
Debreceni VSC
2
Petrolul Ploiesti
1
1
0
ASC 09 Dortmund
Wuppertaler
0
3
SV Eilendorf
Wegberg-Beeck
1
2
0
3
Angostura FC
CD Hermanos Colmenares
0
0
Zamora FC Barinas
4
Estudiantes Merida FC
1
2
1
1
Cerro Montevideo
2
Velez Sarsfield
2
1
0
Westerlo
Bocholt FC
2
2
Vista Gelendzhik
Rotor Volgograd
0
2
Standard Liege
FC Luzern
2
1
Puszcza Niepolomice
LKS Nieciecza
2
2
1
Mezokovesd Zsory
Ferencvarosi TC
0
1
CFR Cluj
1
Gent
1
2
Sport Podbrezova
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
4
0
Nyiregyhaza
1
FK Kosice
1
1
0
Viborg
Sonderjyske
2
1
Fehervar Videoton
Hajduk Split
2
5
Arminia Bielefeld
1
SV Rodinghausen
0
3
St. Gallen
5
Saint Gilloise
3
0
4
CSKA Sofia
Litex Lovech
5
3
Rudes
3
NK Rogaska
1
1
3
Ilves Tampere
PK-35
0
0
Znicz Pruszkow
Wisla Pulawy
4
2
Zlin B
Viktoria Otrokovice
3
1
MTK Hungaria FC
FC Magdeburg
2
4
Servette
Hibernian FC
5
1
Dinamo Bucuresti
Sporting Charleroi
2
6
Puszcza Niepolomice
Czarni Polaniec
2
2
NK Rijeka
Sturm Graz
1
2
Chemnitzer
Hallescher FC
1
1
SC Paderborn 07 II
2
SV Meppen
2
1
4
SV Wehen Wiesbaden
St.-Truidense VV
2
2
FC Lugano
FC Schaffhausen
1
0
FC Voluntari
Kaisar Kyzylorda
2
2
Chernomorets Odessa
Petrolul Ploiesti
1
0
Sepsi Sf. Gheorghe
Ujpesti TE
0
0
Hermannstadt
Standard Sumqayit
3
0
St. Pauli
VfL Osnabruck
1
3
Universitaea Cluj
Sabail
0
0
Austria Wien(Trẻ)
SV Stripfing Weiden
1
2
FC Luzern
2
Lincoln Red Imps FC
1
5
0
Nữ BK Hacken
Nữ Hoffenheim
1
0
Anderlecht
Al-Ahli Tripoli
0
0
FC Rapid Bucuresti
4
Westerlo
2
3
1472 FC
3
Coal City FC
1
3
1
Nữ ADO Den Haag
Nữ Eintracht Frankfurt
0
0
Wallern
SV Ried
0
1
Nữ Bayern Munich
Nữ Granada CF
4
0
St.Polten
1
Traiskirchen
2
7
0
Hannover 96 Am
Lupo-Martini Wolfsburg
0
0
DSV Leoben
1
SC Bruck An Der Mur
4
0
Eimsbutteler TV
Niendorfer TSV
Hủy
Portuguesa FC
1
Angostura FC
1
0
Estudiantes Merida FC
1
CD Hermanos Colmenares
2
0
Cerro Largo
1
1
Gimnasia LP
2
0
0
Gimnasia Jujuy
1
Gimnasia yTiro
4
0
0
MFK Karvina B
Frydlant
4
0
Unie Hlubina
Frydek-Mistek
3
1
Hradec Kralove B
Chlumec nad Cidlinou
1
2
Mlada Boleslav B
Slovan Liberec II
2
1
Plzen B
SK Kladno
3
4
MFK Skalica
Vyskov
0
1
FC Viktoria Plzen
1
Viktoria Zizkov
2
0
Marila Pribram
Admira Praha
3
1
Carl Zeiss Jena
Einheit Rudolstadt
Hủy
Paksi SE
2
Budapest Honved FC
2
3
2
Banik Most
SK Mondi Steti
3
1
Spartak Trnava
1
Austria Wien
3
2
3
Csakvari TK
Kecskemeti TE
0
2
Slaven Belupo Koprivnica
FK Rudar Pljevlja
9
1
SK Slovan Varnsdorf
Bischofswerdaer FV
3
1
Ceske Budejovice
1
Vysocina Jihlava
2
2
Mlada Boleslav
1
FK MAS Taborsko
2
0
SR Donaufeld Wien
SV Horn
3
5
Polonia Bytom
LKS Goczalkowice Zdroj
1
0
Dukla Banska Bystrica
Povazska Bystrica
3
0
GKS Tychy
Hutnik Krakow
3
3
FC Tatran Presov
Slavoj Trebisov
1
5
0
Bellinzona
FC Paradiso
0
0
Sardice
Raca Bratislava
2
0
TJ Spartak Myjava
1
MSK Puchov
1
1
2
MTE Mosonmagyarovar
FK Nove Zamky
4
0
Monaco B
Cercle Brugge
0
1
Kickers Emden
LR Ahlen
4
0
Slavia Prague B
Slovan Velvary
2
0
Podbeskidzie
1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
9
2
LKS Nieciecza
Siarka Tarnobrzeg
3
0
Odra Opole
1
Gawin Sleza Wroclaw
2
4
0
Baden
Wohlen
4
1
SV Rodinghausen
TuS Bersenbruck
6
0
Gornik Polkowice
Zaglebie Lubin B
4
2
LKS Lodz II
Zawisza Bydgoszcz
1
0
FC Nordsjaelland
B93 Copenhagen
1
4
0
Karkonosze Jelenia Gora
FK Baumit Jablonec
1
6
MFK Karvina
Lisen
1
0
FC Erzgebirge Aue
Energie Cottbus
1
1
Slovan Liberec
Miedz Legnica
3
0
Varda SE
Zemplin Michalovce
2
1
1
Inter Turku
SalPa
3
0
Nykobing FC
Hvidovre IF
1
5
Lechia Gdansk
1
1
Chojniczanka Chojnice
2
2
3
Wisla Plock
2
Sokol Kleczew
3
0
Avarta
1
Hillerod Fodbold
0
3
FC STK 1914 Samorin
ETO Gyori FC
2
0
3
TPS Turku
KaPa Helsinki
2
2
Soroksar
Csornai SE
3
0
Koln(Trẻ)
Eintracht Hohkeppel
0
2
Haskovo
FC Maritsa Plovdiv
0
2
Gwarek Tarnowskie Gory
GKS Katowice
1
2
GKS Katowice (W)
Nữ UKS Lodz
0
0
OGC Nice B
Cercle Brugge
0
3
Farul Constanta
Cherno More Varna
2
0
Widzew lodz
Radomiak Radom
2
2
FC Sliven 2000
FK Chernomorets 1919 Burgas
0
4
Shakhter Soligorsk
Slavia Mozyr
1
0
SVG Reichenau
WSG Wattens
1
7
Eintr. Braunschweig
SSV Jahn Regensburg
1
0
FC Gutersloh
SC Preussen Munster II
2
2
Jakobstads Bollklubb
Jaro
2
2
Kolding IF
3
Odense BK
1
3
2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Baltija Panevezys
0
1
MFK Ruzomberok
Sokol Dolna Zdana
2
1
Berliner AK 07
Hertha BSC Berlin
2
1
Nữ Werder Bremen
Nữ FC Twente Enschede
1
0
Eilenburg
Budissa Bautzen
1
2
FSV Optik Rathenow
Berliner FC Dynamo
1
2
SSV Jeddeloh
TuS Blau-Weiss Lohne
2
3
Young Boys
2
Vaduz
2
3
2
TSV Hartberg
Deutschlandsberger SC
5
1
Hannover 96
Holstein Kiel
1
3
2
Sportfreunde Lotte
1
FC Schoningen08
4
1
FC Liefering
Kufstein
4
2
Szombathelyi Haladas
Lafnitz
2
1
Naestved
Lyngby
2
2
4
Budapest Honved
UTA Arad
3
0
Eger SE
Dafuji cloth MTE
1
1
Pecsi MFC
HNK Vukovar 91
1
2
Gyirmot SE
Kozarmisleny SE
2
1
Luner SV
TSG Sprockhovel
Hủy
NK Olimpija Ljubljana
NK Jarun
8
0
SV Tasmania Berlin
Berliner SC
1
0
Nữ Utrecht
Nữ Koln
1
1
Northern Dynamo FC
1
Lightstars
2
2
Hajer (Trẻ)
1
Al-Feiha U20
1
0
4
VfB Hilden
2
Wegberg-Beeck
1
2
1
Gnistan
2
FC Haka
1
1
AS Eupen
1
Schalke 04
1
3
Karlsruher SC
Nurnberg
3
1
SKU Amstetten
Union Gurten
4
0
KuPS
MP Mikkeli
3
0
Duren
Borussia Freialdenhoven
3
3
0
Monchengladbach AM.
MSV Duisburg
0
3
RW Essen
FSV Zwickau
5
3
SG Austria Klagenfurt
1
Domzale
1
3
2
Rapid Wien
Wiener Sportklub
5
0
SpVgg Unterhaching
Rheindorf Altach
4
1
Preuben Munster
VfB Oldenburg
4
3
Neuchatel Xamax
FC Naters
6
1
SC Telstar (W)
Nữ FCR 2001 Duisburg
1
3
FC Thun
Grasshoppers
0
0
SK Sigma Olomouc
Hradec Kralove
1
1
Arminia Bielefeld
1
Fortuna Dusseldorf
2
2
Bremer SV
FC Suderelbe
5
3
Varda SE
Duna-Tisza
1
0
SC Spelle-Venhaus
SV Meppen II
2
1
Eilvese
Havelse
1
4
Rostocker FC
SV Siedenbollentin
1
3
1
AC Oulu
Oulun LS
3
1
Santos
Oeste FC
2
0
ASD Trastevere U19
US Pianese U19
2
6
0
Dinamo Zagreb
NK Publikum Celje
2
2
0
NK Lokomotiva Zagreb
3
Kapfenberg Superfund
2
3
3
2
BSG Chemie Leipzig
FC Ingolstadt 04
Hủy
SpVgg Erkenschwick
SSVg Velbert
5
0
Kazincbarcika
FC Ajka
1
2
Fortuna Sittard (W)
Nữ SC Freiburg
3
3
Lichtenberg 47
SV Babelsberg 03
0
2
SK Furstenfeld
1
Grazer AK
1
0
6
FC Biel-Bienne
Lustenau Áo
2
4
SC Bregenz
Munchen 1860
3
6
SpVg Schonnebeck
1
SV Westfalia Rhynern
1
5
4
Lausanne Sports
1
Stade Nyonnais
2
0
Nữ Nurnberg
Nữ Sparta Praha
4
3
VfL Oldenburg
LTS Bremerhaven
3
0
MFK Karvina
Opava
4
0
Vasas
FK Yelimay Semey
1
2
Eintracht Norderstedt
SV Ahlerstedt Ottendorf
5
0
FC Koper
NK Osijek
1
0
2
Red Bull Salzburg
SV Elversberg
2
3
Hertha BSC Berlin
2
Glasgow Rangers
2
1
0
Nữ Ajax Amsterdam
Nữ Wolfsburg
0
3
Mauerwerk
SV Schwechat
4
0
Athlone
St. Patricks
0
1
Nomme JK Kalju
Trans Narva
1
0
Young Boys
FC Wil 1900
1
0
Treaty United
1
Galway United
0
2
Slavia Kromeriz
TJ Start Brno
5
3
FC Amkal Moscow
Amkar Perm
1
1
KP Starogard Gdanski
Gedania Gdansk
0
4
SJK Seinajoki
Paide Linnameeskond
3
0
Operario Ferroviario PR
Figueirense
4
0
Angostura FC
Estudiantes Merida FC
1
1
Liverpool P.
2
Rosario Central
1
1
1
Zamora FC Barinas
Portuguesa FC
1
0
2
America de Cali
1
Cerro Porteno
3
1
0
Deportivo Tachira
Atletico Bucaramanga
3
0
1
Real Espana
3
Coban Imperial
2
3
1
Gimnasia yTiro
1
Boca Juniors
0
1
Nacional Montevideo
Union Santa Fe
2
5
1
1
LASK Linz
Steaua Bucuresti
1
3
Dukla Praha B
FK Kolin
2
3
SC Paderborn 07
Preuben Munster
6
1
U19 MFK Karvina
SCP RuzomberokU19
2
2
Toulouse(U19)
Bastia U19
2
3
0
Nice U19
3
Clermont Foot U19
1
0
3
NK Varteks Varazdin
2
FK Radnicki Novi Belgrad
4
2
2
Universitatea Craiova
1
Politehnica Iasi
1
2
4
FC Prizreni
KF Liria Prizren
1
0
Berlin Hilalspor
3
Hertha BSC Berlin
3
1
FSV luckenwalde
Greifswalder FC
1
2
TuRa Harksheide
Eimsbutteler TV
1
0
3
SV Sandhausen
Rot-Weiss Erfurt
2
0
Nữ Bayer Leverkusen
Nữ ADO Den Haag
Hủy
Hansa Rostock
VfB Lubeck
1
1
JIPPO
FC Vaajakoski
7
2
SC Staaken
Berliner AK 07
Hủy
Dynamo Dresden
Pardubice
3
0
Rotenburger SV
SV Drochtersen'Assel
1
5
Fortuna Dusseldorf II
Uerdingen
2
0
KF Llapi
Nasaf Qarshi
1
2
Legia Warszawa
Olimpia Elblag
1
6
0
SpVgg Vreden 1921
LR Ahlen
Hủy
Delbrucker SC
SC Wiedenbruck
Hủy
Sparta Lichtenberg
VSG Altglienicke
2
4
Estudiantes Merida FC
1
2
Portuguesa FC
1
3
2
TSG Sprockhovel
Mulheimer FC 97
4
0
Gorica
1
Istra 1961
2
0
2
SV Babelsberg 03
Berliner FC Viktoria 1889
0
0
Sabah FK
FC Vorskla Poltava
0
3
Borussia Dortmund(Trẻ)
1
Fortuna Koln
1
0
0
Hansa Rostock II
1
TSG Neustrelitz
2
2
Finn Harps
1
Derry City
2
2
CS Universitatea Craiova
Synot Slovacko
1
1
Swift Hesperange
Excelsior Virton
3
2
Wattenscheid
FC Kleve
1
1
Raufoss
Kolbu'KK
7
0
Greuther Furth
Basel
2
2
CA River Plate
2
Velez Sarsfield
1
4
Zamora FC Barinas
1
CD Hermanos Colmenares
0
0
Sporting Cristal
1
Univ. Catolica
2
4
0
Deportivo Cali
3
Cerro Porteno
2
0
3
Universitario de Deportes
1
Atletico Nacional
2
1
1
Cienciano
2
Los Chankas
2
1
3
CA Penarol
3
Newells Old Boys
4
0
1
Bodajk FC Siofok
Turan Tovuz
2
0
NK Aluminij
NK Rudar Velenje
3
0
Ferencvarosi TC
CFR Cluj
Hủy
Slavia Sofia
Balkan Botevgrad
6
1
Hradec Kralove
1
Spartak Trnava
1
2
1
FC Lokomotive Leipzig
Magdeburg Am
2
1
Nasaf Qarshi
Turan Tovuz
4
2
Fakel Voronezh
Sabail
1
0
SK Sigma Olomouc
Austria Wien
0
0
Diosgyor VTK
Aarhus AGF
3
3
Paysandu
2
Tuna Luso
3
2
1
Cerro Largo
3
Atletico Tucuman
3
0
1
San Lorenzo
2
Gimnasia LP
3
0
1
Alianza Lima
1
Deportiva Once Caldas
4
2
0
Kapfenberg Superfund
FK Rudar Pljevlja
5
0
CF Badalona
Sion
2
3
Chemnitzer
TSV Alemannia Aachen
2
2
NK Osijek
NK Publikum Celje
1
0
1
Vasas
De Rita Goni Lane
1
6
Chernomorets Odessa
Ujpesti TE
1
3
FK Sogdiana Jizak
Standard Sumqayit
1
3
Zurich B team
Aarau
4
2
FK Zeleznicar Pancevo
2
FK Zvijezda 09
1
3
1
Dinamo Zagreb
FK Makedonija Gjorce Petrov
4
1
Slaven Belupo Koprivnica
5
NK Lokomotiva Zagreb
1
0
0
NK Nafta
NK Maribor
2
0
3
Nyiregyhaza
Kyzylzhar Petropavlovsk
3
1
Winterthur
FC Rapperswil-Jona
4
0
Unia Skierniewice
Puszcza Niepolomice
0
0
Yverdon
1
Stade Nyonnais
1
1
3
Debreceni VSC
Cracovia Krakow
3
3
Prishtina
Ordabasy
1
0
Cork City
1
Galway United
0
4
Slavia Praha
1
Sonderjyske
1
4
0
Traiskirchen
Lafnitz
1
1
FC Vsetin
Viktoria Otrokovice
1
1
3
Deutschlandsberger SC
1
SK Sturm Graz(Trẻ)
1
1
2
Baden
Grasshoppers
Hủy
TuS Blau-Weiss Lohne
BSV Rehden
2
2
Hannover 96 Am
SV Ramlingen Ehlershausen
4
1
Monchengladbach AM.
Uerdingen
4
0
SV Dessau 05
1
Hallen
0
5
Independiente Santa Fe
1
Monagas SC
2
2
Eintracht Norderstedt
Tus Dassendorf
2
1
ASC 09 Dortmund
FC Nordkirchen
2
0
Longford Town
Drogheda United
0
0
FC Schaffhausen
YF Juventus Zurich
2
1
Glasgow Rangers
FC Copenhagen
2
2
Danubio FC
1
CA Huracan
3
1
2
Defensor SC
1
Union Santa Fe
1
1
1
Colo Colo
2
Rosario Central
0
0
Polonia Warszawa
Chrobry Glogow
1
3
Istra 1961
FK Radnicki Novi Belgrad
9
0
Mezokovesd Zsory
Dafuji cloth MTE
2
3
FC STK 1914 Samorin
MTE Mosonmagyarovar
Hủy
Pecsi MFC
Kaposvar
0
2
Atzeneta UE
CFR Cluj
Hủy
Viktoria Zizkov
FK Baumit Jablonec
5
3
Slovan Liberec
Vysocina Jihlava
2
2
Jagiellonia Bialystok
Motor Lublin
1
0
0
Polonia Bytom
Ruch Chorzow
1
1
Stal Mielec
1
Znicz Pruszkow
0
1
Vyskov
Slovan Bratislava
2
2
Werder Bremen (Am)
Hamburger SV(Trẻ)
Hủy
Soroksar
Kozarmisleny SE
2
1
FC Teutonia 05
Hansa Rostock II
1
2
0
St.Polten
2
TSV Hartberg
3
3
FC Sliven 2000
Rozova Dolina
6
1
FSV luckenwalde
Bodajk FC Siofok
0
0
FC Bdin Vidin
Triglav Gorenjska
2
1
Cherno More Varna
FK Chernomorets 1919 Burgas
2
0
U23 Iraq
Akron Togliatti
2
0
Strumska Slava
Marek Dupnitza
0
1
Duna-Tisza
2
Kazincbarcika
3
1
1
MTK Hungaria FC
Kozarmisleny SE
5
4
Korona Kielce
Sturm Graz
0
0
Schalke 04(Trẻ)
Fortuna Koln
2
1
FC Lugano
4
FC Paradiso
3
1
1
KF Llapi
Kecskemeti TE
0
2
Dinamo Zagreb
Slask Wroclaw
3
2
Vasas
Levski Sofia
3
2
Liepajas Metalurgs
Baltija Panevezys
2
1
SKA Energiya
Neftchi Fargona
1
1
Pafos FC
Zalaegerszeg TE
1
3
CS Souk Naamane
1
USM Ain Beida
2
1
0
NK Zagora Unesic
HNK Sibenik
4
3
Al-Ahli(BHR)
Al-Qadsia SC
6
1
NK Varteks Varazdin
Gorica
0
0
Mjallby AIF
GIF Sundsvall
Hủy
Zilina
Povazska Bystrica
7
0
Nữ Banik Ostrava
Slask Wroclaw (W)
1
3
Akritas Chloraka
Crvena Zvezda
2
3
Dukla Banska Bystrica
1
Spisska Nova Ves
8
0
FC Viktoria Plzen
SK Senci Doubravka
11
0
FC Koper
Hajduk Split
1
1
NK Rijeka
NK Bravo
0
0
Namestovo
Dolny Kubin
2
0
Wallern
FC Blau Weiss Linz
1
6
SG Austria Klagenfurt
1
ASK Klagenfurt
5
4
Carl Zeiss Jena
Einheit Rudolstadt
Hủy
Slovan Bratislava B
Raca Bratislava
6
2
FC Trenkwalder Admira
Kremser
2
0
FC Metternich
TuS Koblenz
Hủy
Neuchatel Xamax
2
FC Biel-Bienne
1
2
4
SC Velbert
Schwarz-Weiss Essen
Hủy
Brinkumer SV
BSV Rehden
1
9
Velez Sarsfield
3
Belgrano
1
1
0
Nacional Montevideo
3
CA Penarol
1
4
1
1
Monterrey
1
River Plate
3
1
1
ACS Flacara Horezu
CS Viitorul Daesti
6
4
Sokol Saratov
Tekstilshchik Ivanovo
1
0
NK Rijeka
1
NK Opatija
3
1
1
Dinamo Batumi
1
FC Kolkheti Poti
1
1
Ferencvarosi TC
Piast Gliwice
2
1
Wisla Plock
GKS Belchatow
2
4
2
Trencin
ETO Gyori FC
1
5
1
FK Buducnost Podgorica
Jezero Plav
5
1
Radnicki 1923 Kragujevac
IMT Novi Beograd
1
2
Alania Vladikavkaz
Nasaf Qarshi
0
1
Nữ SK Brann
Viking (W)
11
0
Volgar-Gazprom Astrachan
FK Forte Taganrog
1
0
FK Rostov
Dinamo Samarkand
4
1
FC Vorskla Poltava
2
Kaisar Kyzylorda
1
4
1
Rapid Wien
3
Synot Slovacko
4
2
1
LASK Linz
Lech Poznan
3
0
Puskas Akademia Fehervar
1
Aarhus AGF
3
3
TSV Nordmark Satrup
ETSV Weiche Flensburg
1
0
3
Fola Esch
1
UNA Strassen
0
2
Sterkrade
Schwarz-Weiss Essen
0
4
Kerry FC
Galway United
0
3
Dundalk
Longford Town
1
0
1
Liverpool P.
2
CA Huracan
1
4
3
2
Danubio FC
1
Atletico Tucuman
0
1
Vasco Gama
2
San Lorenzo
1
0
Pogon Szczecin
Paksi SE
3
0
JK Tallinna Kalev
2
Nomme JK Kalju
1
2
1
Swidniczanka Swidnik
Gornik Leczna
1
3
Metz
Swift Hesperange
4
1
KuPS
2
AC Oulu
1
5
2
Botev Plovdiv
FC Maritsa Plovdiv
2
2
Ceske Budejovice
SKU Amstetten
6
3
Gornik Zabrze
3
MFK Karvina
1
2
3
LKS Nieciecza
Star Starachowice
3
0
Dnepr Mogilev
2
Naftan Novopolock
1
0
0
Puszcza Niepolomice
Odra Opole
3
0
Sport Podbrezova
FC Tatran Presov
2
1
Randers FC
Hobro I.K.
1
3
0
Midtjylland
2
Aalborg BK
1
1
4
LKS Lodz
2
Chojniczanka Chojnice
1
2
1
Lechia Gdansk
Radunia Stezyca
Hủy
GKS Tychy
1
GKS Katowice
1
1
0
Sokol Dolna Zdana
FC Artmedia Petrzalka
0
1
Rudes
NK Brinje Grosuplje
Hủy
Botev Vratsa
PFK Montana
2
3
NK Lokomotiva Zagreb
Gorica
Hủy
FC Dobrudzha
Chernomorets Balchik
3
1
Sigma Olomouc B
Zlin B
2
0
Ilves Tampere
1
KTP Kotka
1
0
0
Yantra Gabrovo
Spartak Pleven
2
1
Hammarby
FC Stockholm Internazionale
Hủy
Raufoss
Skeid Oslo
2
1
PK-35
2
TPS Turku
2
1
SV Ried
WSG Wattens
1
1
Esbjerg FB
Viborg
3
1
Vasas
2
Rheindorf Altach
1
2
0
Bregalnica Stip
Sileks
1
0
FK Rinija Gostivar
Ujpesti TE
1
2
Pirin Blagoevgrad
Strumska Slava
1
3
Etar Veliko Tarnovo
Litex Lovech
2
1
Pogon Szczecin
Paksi SE
3
1
KF Llapi
Szegedi AK
0
1
Racing de Cordoba
Atletico Atlanta
2
0
Altinordu
TSV Alemannia Aachen
0
1
JIPPO
KuPS(Trẻ)
7
0
B93 Copenhagen
Odense BK
3
3
3
Nieheim
Havelse
9
2
Rigas Futbola skola
Baltija Panevezys
2
0
Puszcza Niepolomice
1
Garbarnia Krakow
3
2
Nữ Wolfsburg
Nữ Sparta Praha
1
10
0
Grazer AK
Wolfsberger AC
0
1
Bodajk FC Siofok
FC Suhareka
2
1
NK Orijent Rijeka
Radomlje
1
3
Varda SE
KF Feronikeli
0
0
FC Terek Groznyi
FK Yelimay Semey
1
0
Rukh Vynnyky
FC Mynai
3
1
RB Leipzig (W)
Nữ Turbine Potsdam
3
1
Vendsyssel
IFK Goteborg
1
0
Gawin Sleza Wroclaw
1
Piast Zmigrod
4
0
KaPa Helsinki
IFK Mariehamn
Hủy
Fakel Voronezh
Nasaf Qarshi
1
2
Red Bull Salzburg
1
Bodo Glimt
1
6
0
Bohemians1905 B
Pardubice B
2
6
Slavia Praha
AIK Solna
2
0
Traiskirchen
FAC Team Fur Wien
1
0
SC Mannsdorf
Stadlau
4
2
First Vienna FC
Wiener Viktoria
9
2
SV Stripfing Weiden
Team Wiener Linien
2
4
SK Furstenfeld
1
SV Oberwart
3
2
1
Jablonec B
FK Kraluv Dvur
1
6
Wiener Sportklub
SC Wiener Neustadt
1
1
TSV Alemannia Aachen
Vasas
Hủy
Rapid Vienna (Trẻ)
ASV Siegendorf
1
0
Nữ FF USV Jena
Nữ Werder Bremen
0
5
Opava
Frydlant
3
2
Sion
Annecy
0
1
Bruhl SG
FC Schaffhausen
1
2
Lafnitz
FC Andelsbuch
3
1
Union Santa Fe
1
Univ. Cesar Vallejo
1
0
0
Defensor SC
4
Rosario Central
3
0
2
Nacional Montevideo
Colo Colo
3
0
1
Kecskemeti TE
3
Sturm Graz
2
1
FK Levski Krumovgrad
Kecskemeti TE
3
1
FC Tatran Presov
Odeva Lipany
3
0
Brno B
TJ Start Brno
3
2
KAC 1909
SK Austria Klagenfurt Amateure
3
3
MFK Karvina B
1
SSK Bilovec
1
3
2
Fotbal Trinec
MFK Havirov
2
0
MSK Zilina B
Diosgyori VTK II
1
1
SK Kladno
1
FK Kolin
5
1
Neman Grodno
FK Lida
6
2
SK Motorlet Praha
Sokol Zivanice
1
0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Odorheiu Secuiesc
7
0
NK Osijek
FK Makedonija Gjorce Petrov
0
0
Arda
FK Dimitrovgrad
2
1
Lechia Zielona Gora
Polonia Warszawa
0
4
Chrobry Glogow
Miedz Legnica
1
2
1
KP Starogard Gdanski
Wikielec
1
5
FC Flora Tallinn
1
Levadia Tallinn
2
0
3
Vanlose IF
5
FA 2000
3
2
1
KFC Komarno
Slovan Duslo Sala
3
1
Istra 1961
2
Slaven Belupo Koprivnica
1
2
1
GKS Tychy
GKS Jastrzebie
1
1
Polonia Bytom
Rekord Bielsko-Biala
2
2
KS Wieczysta Krakow
LKS Nieciecza
2
1
Stal Stalowa Wola
1
Star Starachowice
1
2
0
Prishtina
2
KF Ballkani
3
2
1
Inter Bratislava
Raca Bratislava
3
0
Vista Gelendzhik
Tekstilshchik Ivanovo
1
4
Zemplin Michalovce
Humenne
4
0
Pecsi MFC
Kozarmisleny SE
1
1
Slovan Bratislava B
Lisen
1
0
4
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
Slavoj Trebisov
1
2
2
Sokol Brozany
Spolana Neratovice
1
2
Plzen B
Banik Most
3
0
CSA Steaua Bucuresti
1
FC Agricola Borcea
3
5
0
SV Donau Klagenfurt
Wolfsberger AC Amateure
1
16
Hranice KUNZ
Polanka nad Odrou
6
0
TJ Spartak Myjava
Malacky
6
2
Sardice
1
FK Belusa
4
2
Kazincbarcika
Dafuji cloth MTE
1
0
Vysocina Jihlava
TJ Tatran Bohunice
5
1
FC Viktoria Plzen
Dukla Praha
1
1
0
FC Pisek
FK MAS Taborsko
1
4
Banik Ostrava
Vyskov
1
0
0
Vejle
Sonderjyske
Hủy
Helsingor
1
FC Roskilde
1
3
4
Siauliai
FK Tauras Taurage
2
0
Middelfart
Fredericia
1
2
Kelen SC
Gyongyos
3
0
Gyori ETO FC II
MTE Mosonmagyarovar
0
0
Usti nad Labem
Slovan Liberec II
5
0
Shakhter Soligorsk
Slutsksakhar Slutsk
1
0
MP Mikkeli
Kuopion Elo
4
1
Budapest Honved
FC Ajka
2
2
Podbeskidzie
2
Hutnik Krakow
1
5
2
Vancouver Whitecaps FC
1
Diosgyor VTK
2
1
0
Mezokovesd Zsory
1
FK Kosice
1
1
2
Budapest Honved FC
Hodmezovasarhely FC
5
0
FC Hebar Pazardzhik
OFC Botev 1937 Ihtiman
4
1
Marila Pribram
Povltava FA
1
5
Slovan Velvary
1
Dukla Praha B
3
0
Hajduk Split
1
Slask Wroclaw
1
3
1
SAK Klagenfurt
ASK Klagenfurt
1
6
FK Isloch Minsk
3
FC Molodechno
1
1
0
SV Drochtersen'Assel
SV Rodinghausen
2
2
U19 Kobenhavn
Fremad Amager
0
2
FC Thun
Vevey Sports
4
0
Velke Hamry
FK Baumit Jablonec
2
5
Herfolge Boldklub Koge
1
Nykobing FC
1
1
1
SK Sturm Graz(Trẻ)
ASK Voitsberg
0
2
Soroksar
1
FC STK 1914 Samorin
2
2
Legia Warszawa B
Olsztyn OKS 1945
0
2
Bohemians
Shelbourne
1
2
Kauno Zalgiris
BFC Daugavpils
2
0
Olimpia Elblag
3
LKS Lomza
2
0
Skra Czestochowa
LKS Goczalkowice Zdroj
1
0
Motor Lublin
Stal Rzeszow
2
0
SC Gleisdorf
SV Lebring
1
2
Corvinul Hunedoara
1
Unirea Dej
2
0
0
BK Frem
1
Tarnby FF
1
2
8
2
FK Backa Topola
3
Proleter Novi Sad
1
4
1
HK Kopavog
1
Hafnarfjordur FH
3
2
Neuchatel Xamax
FC Breitenrain
6
1
FC Sliven 2000
FC Sozopol
2
3
Zawisza Bydgoszcz
Chemik Bydgoszcz
1
0
Naestved
BK Olympic
7
0
Lahti
FC Haka
1
0
Warta Poznan
1
Widzew lodz
1
5
Lokomotiv Plovdiv
1
CSKA 1948 Sofia
2
2
1
Wuppertaler
SV Meppen
2
0
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
FK Dainava Alytus
2
3
CSKA Sofia
Korona Kielce
0
2
FC Torpedo Zhodino
Slavia Mozyr
1
0
Dukla Banska Bystrica
ETO Gyori FC
1
1
1
PTE-PEAC
Kozarmisleny SE
1
3
FC Paradiso
FC Mendrisio Stabio
1
0
Spartak Varna
FC Dunav Ruse
Hủy
Belasica Strumica
2
Detonit Plachkovica
2
0
6
SV Blau-Weiss Zorbau
Einheit Rudolstadt
0
3
Gornik II Zabrze
Frydek-Mistek
5
2
Szombathelyi Haladas
Kuruvchi Bunyodkor
1
2
Cracovia Krakow
Sturm Graz
1
2
NK Osijek
1
Fehervar Videoton
4
2
0
Resovia
Wisla Pulawy
0
0
Mateszalkai MTK
Kisvarda II
1
5
Dacia-Buiucani
CS Petrocub
0
2
Stade Nyonnais
Bulle
2
1
MTK Hungaria FC
Gyirmot SE
0
0
Hansa Rostock II
Phonix Lubeck
3
0
FC Wil 1900
FC Dornbirn
1
4
0
Zilina
MFK Karvina
1
7
4
AC Horsens
1
FC Aarhus Fremad
0
4
Zaglebie Sosnowiec
1
MFK Ruzomberok
1
2
Brondby
2
Hvidovre IF
1
1
3
Zalaegerszeg TE
Crvena Zvezda
0
1
Stuttgarter Kickers
FC Ingolstadt 04 Am
5
1
Tartu Kalev
1
JK Tallinna Kalev II
1
4
2
Zaglebie Lubin B
1
KS Polonia Sroda Wlkp
6
1
NK Aluminij
Rudes
2
3
Slavia Sofia
Zhenis
1
0
FK Aktobe
Mauaense SP
1
1
Eger SE
Duna-Tisza
0
2
Paide Linnameeskond
2
Inter Turku
3
3
DAC Dunajska Streda
1
TSV Hartberg
1
1
0
TSG Neustrelitz
Swit Szczecin
1
1
Puskas Akademia Fehervar
NK Nafta
2
1
Wiener Viktoria
SV Horn
1
1
2
Sportverein Sonsbeck
Bocholt FC
0
0
Brommapojkarna
Djurgardens
1
3
0
TuS Blau-Weiss Lohne
Germania Egestorf
1
5
FC Gutersloh
KSV Hessen Kassel
3
2
FC Rapperswil-Jona
Vaduz
2
2
SC Wiedenbruck
ASC 09 Dortmund
1
0
3
SJK Akatemia
VPS Vaasa
1
0
FSV Frankfurt
Duren
Hủy
FC Liefering
FC Augsburg II
1
1
Egen UI
ETSV Weiche Flensburg
0
4
SC Hemmingen-Westerfeld
SV Ramlingen Ehlershausen
1
0
SC Znojmo
Sokol Lanzho
6
1
SG Austria Klagenfurt
NK Bravo
1
1
Al Hilal Riyadh (W)
Al Qadisiyah (W)
1
0
1
Chernomorets Odessa
De Rita Goni Lane
1
3
NK Rogaska
FC Bdin Vidin
0
0
FK Shkendija 79
KF Arsimi
Hủy
Waf Brigittenau
SV Leobendorf
3
3
Lokomotiv Tbilisi
Dinamo Tbilisi
2
0
Bayern Munich(Trẻ)
Lustenau Áo
1
4
Uhersky Brod
1
Nove Mesto
1
3
0
Polonia Bytom
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
1
2
4
Olimpia Elblag
1
Elana Torun
0
3
Al-Ettifaq
Umm Salal
1
1
JaPS
PK Keski Uusimaa(PKKU)
3
1
Slask Wroclaw II
Banik Ostrava B
1
2
FC Thun
1
FC Biel-Bienne
1
5
3
Jaro
1
SJK Seinajoki
1
0
2
Landskrona BoIS
Mjallby AIF
0
3
SC Bregenz
FC St.Gallen U21
3
3
Hannover 96 Am
Greifswalder FC
3
0
SC Preussen Munster II
SC Spelle-Venhaus
4
1
Lokomotiv Moscow
Al-Akhdoud
2
0
Kremser
LASK (Trẻ)
1
7
Widzew Lodz II
Pogon Grodzisk Mazowiecki
0
3
Sparta Prague
1
FC Copenhagen
1
1
2
0
MTE Mosonmagyarovar
Nagykanizsai TE 1866
1
2
Fola Esch
Swift Hesperange
3
3
Stal Stalowa Wola
1
Czarni Polaniec
1
5
1
KF Gunilla Hei
Csakvari TK
0
1
Motor Lublin
Znicz Pruszkow
2
1
Sogndal
Forde IL
1
0
Baden
SC Kriens
1
2
FC Wiltz 71
Wegberg-Beeck
4
0
Etoile Carouge
1
Chenois
4
2
Deutschlandsberger SC
1
SV Wildon
1
3
Vestri
1
Stjarnan Gardabaer
3
1
4
FC Sion U21
Bavois
2
2
Debreceni VSC
TS Galaxy
3
2
Nữ Brondby
Nữ FC Rosengard
5
2
Sligo Rovers
Derry City
5
4
Nữ FF USV Jena
Nữ SG Essen-Schonebeck
1
5
FK Haugesund
Vard Haugesund
3
2
NK Mura 05
FK Velez Mostar
1
2
USV St. Anna
SV Tillmitsch
1
1
SC Weiz
Weinland Gamlitz
6
3
Slavia Kromeriz
MSK Puchov
2
0
FC Blau Weiss Linz
Union Gurten
2
0
FK Zalgiris Vilnius
Ekranas Panevezys
1
3
0
Al Wahda
1
Zamalek
3
1
Gnistan
3
Ekenas IF Fotboll
1
1
1
Bekescsaba B
Tiszafoldvar VSE
0
3
Domzale
DSV Leoben
1
0
0
Gedania Gdansk
KTS-K Luzino
2
1
Flora Tallinn II
Tallinna JK Legion
2
1
4
Union Tejina
6
Atletico Tacoronte
1
0
1
Melgar
1
Bolivar
1
1
1
River Plate
2
Pachuca
3
1
0
Union Espanola
2
Universidad de Chile
2
0
4
Cienciano
1
Always Ready
1
3
0
1
Sporting Cristal
1
Barcelona SC(ECU)
0
1
Talleres Cordoba
1
Boca Juniors
1
2
CA Penarol
3
Belgrano
3
1
0
Universitario de Deportes
3
Coquimbo Unido
1
2
1
1
Chernomorets Novorossiysk
Sokol Saratov
2
1
TTBD Phù Đổng
Phú Thọ FC
0
1
FC Saburtalo Tbilisi
2
WIT Georgia Tbilisi
2
5
0
Admira Praha
Predni Kopanina
3
4
Nữ Monchengladbach
Nữ FCR 2001 Duisburg
0
5
VfB Lübeck II
SG Dynamo Schwerin
2
1
Zenit St.Petersburg
Dinamo Samarkand
5
1
FK Buducnost Podgorica
1
Arsenal Tivat
1
1
FC Preussen Espelkamp
BSV Rehden
0
4
Chernomorets Odessa
TS Galaxy
0
4
Radomiak Radom
Novi Pazar
1
3
Lyngby
2
Hillerod Fodbold
3
1
Eimsbutteler TV
SC Concordia Hamburg
Hủy
Fehervar Videoton
Tekstilac
1
2
SD Family
FC Amkal Moscow
0
5
Spartak Trnava (W)
Nữ Synot Slovacko
Hủy
SpVgg Bayreuth
Chemnitzer
Hủy
Nữ SV Meppen
Nữ Koln
0
1
FK Leningradets
Neftchi Fargona
0
1
Hradec Kralove B
Unicov
1
1
0
Turkspor Dortmund
Uerdingen
1
5
3
ETSV Hamburg
FC St. Pauli II
Hủy
SC Victoria Hamburg
FC Teutonia 05
Hủy
Kolding IF
FC Kilia Kiel
2
2
1
TSG Balingen
Goppinger SV
3
3
RW Oberhausen
VfB Oldenburg
2
1
FK Nizhny Novgorod
Jeonbuk Hyundai Motors
1
1
SF Hamborn 07
Wattenscheid
1
3
3
Levski Sofia
PFC Oleksandria
1
2
FC Elva
Paide Linnameeskond B
2
0
Ratingen SV
Siegburger SV 04
Hủy
TSV Meerbusch
FC Union Schafhausen
Hủy
Malahide United
2
Dundalk
1
3
TuRa Harksheide
TSV Sasel
Hủy
Ferencvarosi TC
Molde
Hủy
Schalke 04(Trẻ)
Adams Sam Beek
5
1
Zaglebie Lubin
FC Koper
2
0
Sohar Club
CSKA Moscow
4
1
Kryvbas
Piast Gliwice
2
0
VFB Homberg
TSG Sprockhovel
1
1
SC Wiedenbruck
TSV Victoria Clarholz
2
0
Alianza Lima
3
Univ. Catolica
1
0
0
Gimnasia yTiro
4
Gimnasia Jujuy
4
0
0
Deportivo Garcilaso
1
Orense SC
1
4
0
Sport Boys
The Strongest
3
1
Deportivo Maldonado
1
2
Vasco Gama
3
0
1
Rheindorf Altach
2
Nyiregyhaza
2
1
1
Vejle
Teraktor-Sazi
3
3
Debreceni VSC
2
NK Olimpija Ljubljana
1
0
4
Yenisey Krasnoyarsk
Baderan Tehran FC
2
1
Las Palmas
Viking
0
2
NK Mura 05
Varda SE
1
3
FK Teteks Tetovo
1
KF Besa Doberdoll
2
4
Pogon Szczecin
3
NK Publikum Celje
3
1
1
Rheindorf Altach
1
Radnicki 1923 Kragujevac
1
2
FC Bdin Vidin
FK Radnicki Novi Belgrad
3
1
Vancouver Whitecaps FC
1
Puskas Akademia Fehervar
1
0
2
Trencin
2
NK Maribor
3
0
0
Rubin Kazan
FK Napredak Krusevac
5
2
FC Vorskla Poltava
KF Llapi
0
2
USV Gnas
SV Allerheiligen
2
2
RW Oberhausen
Schwarz-Weiss Essen
Hủy
SV Lippstadt
SG Finnentrop'Bamenohl
3
1
VfL Oldenburg
1
Bremer SV
1
1
0
Usher Celtic
3
St. Patricks
1
3
3
Drogheda United
Bohemians
3
1
Maynooth University Town FC
3
Athlone
1
2
3
Wayside Celtic
Bray Wanderers
2
2
Liverpool P.
2
Colo Colo
4
3
4
FC Dallas
Inter Miami
3
1
0
Defensor SC
2
Univ. Cesar Vallejo
2
0
2
Hà Nội
2
Viettel
3
0
0
Phú Thọ FC
Hoa Binh
1
0
Skive IK
1
Vendsyssel
2
4
Slask Wroclaw
Domzale
1
2
1
Gornik Leczna
2
GKS Belchatow
2
0
Las Palmas Athletic
Rosenborg
0
0
Murcia
Polissya Zhytomyr
1
2
FK Makedonija Gjorce Petrov
Radomlje
0
2
Prishtina
MFK Ruzomberok
0
1
Daejeon Citizen
2
Bali United FC
2
1
0
LKS Lodz
FK Atyrau
1
0
Sileks
1
1
KF Arsimi
4
1
Rodina Moskva
4
FK Rostov
4
2
1
Gazovik Orenburg
FC Struga Trim Lum
5
1
Lechia Gdansk
De Rita Goni Lane
1
2
SKA Energiya
Olympic FK Tashkent
3
0
Triglav Gorenjska
3
Kolubara
1
2
0
3
Botev Plovdiv
Gornik Zabrze
1
3
4
Levski Sofia
KF Dukagjini
1
2
Jagiellonia Bialystok
KF Ballkani
1
2
KF Gunilla Hei
Kyzylzhar Petropavlovsk
1
0
Ruch Chorzow
Kecskemeti TE
1
1
Dinamo Minsk
FC Gomel
3
1
Chicago Fire
Loudoun United
5
1
Hranice KUNZ
Viktoria Otrokovice
1
4
Kalmar FF
Kristianstads FF
1
2
SG Barockstadt
1
Greuther Furth II
1
1
0
ASK Klagenfurt
SK Treibach
2
5
Dnepr Mogilev
Neman Grodno
1
2
Austria Wien
Favoritner AC
3
1
SR Donaufeld Wien
FAC Team Fur Wien
1
4
First Vienna FC
Team Wiener Linien
2
1
Deutschlandsberger SC
SV St Margarethen
6
0
Ardagger
SKU Amstetten
0
0
SV 09 Arnstadt
FC An der Fahner Hohe
1
5
Simmeringer SC
SC'ESV Parndorf
1
3
6
FC Andelsbuch
USV Scheiblingkirchen-Warth
3
1
Middelfart
1
Marienlyst
0
1
SV Leobendorf
Haitzendorf
8
1
Monarcas Morelia
Colorado Rapids
3
1
GIF Sundsvall
Hudiksvalls Forenade FF
2
0
Fortuna Dusseldorf II
2
SF Baumberg
3
0
Hamburger SV(Trẻ)
1
FC Altonaer
4
2
Bramfelder SV
TuRa Harksheide
2
3
SpVg Schonnebeck
Blau Weiss Mintard
1
1
2
SV Hemelingen
SV Atlas Delmenhorst
0
14
SC Victoria Hamburg
Hamm United
1
6
2
Derry City
Glenavon Lurgan
4
0
Longford Town
Sligo Rovers
Hủy
Los Chankas
Always Ready
1
0
Austin FC
Philadelphia Union
1
1
CA Penarol
3
Nacional Montevideo
1
4
0
2
Sokol Saratov
Tekstilshchik Ivanovo
0
0
MTK Hungaria FC
Budapest Honved
1
1
Rakow Czestochowa
NK Mura 05
0
1
Budapest Honved FC
Budaorsi SC
1
1
CF Intercity
1
Stal Mielec
1
1
2
Zaglebie Sosnowiec
1
Rekord Bielsko-Biala
2
2
Dukla Praha
1
Marila Pribram
1
3
FK MAS Taborsko
SC Znojmo
1
1
0
Odra Opole
Chrobry Glogow
1
3
1
Olimpia Elblag
Cartusia Kartuzy
3
1
GKS Jastrzebie
GKS Belchatow
Hủy
Diosgyor VTK
Backa Topola
1
1
CS Mioveni
ACS Flacara Horezu
7
1
Znicz Pruszkow
2
KS Legionovia Legionowo
2
3
1
CSKA 1948 Sofia
Arda
1
1
0
FK Zalgiris Vilnius
1
Banga Gargzdai
1
2
5
0
Lleida
3
Andorra FC
1
1
Prostejov
TJ Start Brno
2
2
FK Shkupi
Szombathelyi Haladas
0
0
FC STK 1914 Samorin
FK Nove Zamky
3
2
Slovan Liberec
Cherno More Varna
1
0
Belasitsa Petrich
Strumska Slava
1
2
2
OFK Beograd
1
FK Prva Iskra Jonoon
2
7
0
Wisla Krakow
Nassaji Mazandaran
0
0
FK Sutjeska Niksic
FK Mladost DG
1
5
1
GKS Katowice
Kotwica Kolobrzeg
0
0
PFC Nesebar
FC Sliven 2000
7
0
Indjija
Kabel Novi Sad
0
1
FK Zeljeznicar
1
NK Hrvace
1
2
0
IMT Novi Beograd
Proleter Novi Sad
1
0
1
CSKA 1948 Sofia II
Sportist Svoge
0
6
Duna-Tisza
Ujpesti TE B
6
0
Zaglebie Lubin B
5
Slask Wroclaw II
3
1
FK Chernomorets 1919 Burgas
Etar Veliko Tarnovo
1
0
FK Khimki
FK Krasnodar II
2
1
Resovia
FK Kosice
Hủy
Volgar-Gazprom Astrachan
Neftekhimik Nizhnekamsk
1
2
KP Calisia Kalisz
Zawisza Bydgoszcz
1
2
Szolnoki MAV FC
RCO Agde
1
1
Belasica Strumica
Vardar Negotino
3
0
Beroe
Haskovo
1
2
Zaglebie Lubin
FK Levski Krumovgrad
1
1
Lokomotiv Moscow
2
Akron Togliatti
2
0
2
Rotor Volgograd
Spartak Varna
1
1
GOSK Gabela
HNK Sibenik
0
3
TSV Hartberg
FC Trenkwalder Admira
1
0
Zamalek
1
Umm Salal
0
2
Fakel Voronezh
2
FC Koper
2
0
Gorica
FK Radnicki Novi Belgrad
1
1
FK Javor Ivanjica
1
FC Bdin Vidin
2
2
0
Krylya Sovetov Samara
FK Rinija Gostivar
1
3
1
Levski Sofia
FK Tuzla City
2
0
Piast Gliwice
1
Wolfsberger AC
1
1
0
Zilina
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
5
0
NK Olimpija Ljubljana
3
Ludogorets Razgrad
0
3
US Sassuolo Calcio
USD Virtus Verona
5
1
Crvena Zvezda
Spartak Subotica
3
1
Zenit St.Petersburg
1
Jeonbuk Hyundai Motors
5
1
Warta Poznan
LNZ Lebedyn
2
1
Lublinianka Lublin
Swidniczanka Swidnik
0
2
Paksi SE
FC Blau Weiss Linz
0
0
Debreceni VSC
Novi Pazar
0
0
Rapid Vienna (Trẻ)
St.Polten
Hủy
SD Family
Drots Moscow FC
2
1
Diosgyor VTK
2
Hammarby
2
0
0
SG Austria Klagenfurt
SK Sturm Graz(Trẻ)
3
1
Vitkovice
Frydek-Mistek
0
2
Tekstilac
NK Rogaska
1
4
GKS Katowice
KS Polonia Sroda Wlkp
1
0
Al Wahda
3
Al-Ettifaq
1
1
1
NK Aluminij
2
FK Sarajevo
0
3
Unia Turza Slaska
1
Fortuna Glogowek
3
1
Olimpia Grudziadz
1
Gedania Gdansk
1
1
2
Al-Shabab
AS Roma
1
1
2
TSV Alemannia Aachen
FC Wiltz 71
2
3
Radnicki Nis
MFK Karvina
0
2
Tiszafuredi
Mezoturi AFC
6
1
Schalke 04(Trẻ)
1
SpVg Schonnebeck
1
1
1
FSV Bentwisch
Rostocker FC
1
5
Austria Wien (W)
Wiener Sportclub (W)
7
0
Sotra
Brann B
0
2
First Vienna FC
SV Donau
Hủy
FK Chlumec N.C
Banik Most
0
1
Mlada Boleslav B
FK Prepere
2
2
USV St. Anna
Weinland Gamlitz
3
5
Papai Perutz
Haladas Zanati
3
2
SV Ramlingen Ehlershausen
Havelse
0
5
Slovan HAC
Wiener Viktoria
1
4
Freiberg
TUS Mechtersheim
3
0
New England Revolution
New York Red Bulls
0
3
Tus Dassendorf
Holstein Kiel II
2
2
SV Wacker Obercastrop
2
Wattenscheid
1
1
3
Neusiedl
USV Halbturn
4
3
LR Ahlen
Turkspor Dortmund
3
2
Sportfreunde Eisbachtal
TuS Koblenz
1
6
Nữ CD Femarguin
Nữ AIK Solna
1
6
FSV Vohwinkel Wuppertal
VfB Hilden
1
0
Heeslinger SC
FC Oberneuland
8
0
DSV Fortuna 05
Waf Brigittenau
2
3
Nữ Wolfsburg
Hannover 96 (W)
10
0
SC Spelle-Venhaus
SV Holthausen'Biene
6
3
FC Pesch 1956
Bergisch Gladbach 09
2
2
SC Staaken
FSV Spandauer Kickers
9
2
TuS Blau-Weiss Lohne
VfL Oldenburg
0
2
SC Kriens
FC Wettswil Bonstetten
0
0
FC Differdange 03
US Rumelange
5
1
Skive IK
ETSV Weiche Flensburg
Hủy
Cobh Ramblers
University College Cork
1
5
0
New York City FC
Barcelona SC(ECU)
0
1
Coquimbo Unido
2
Univ. Catolica
3
0
1
Chungnam Asan
Gimcheon Sangmu
2
2
Shanghai Jiading City Fight Fat
Haimen Codion
2
1
CSKA Moscow
FC Torpedo Moscow
3
2
Dinamo Moscow
Al-Wakra
9
2
Szegedi AK
Rapid Wien
1
1
Wisla Plock
FK Sogdiana Jizak
3
2
Sturm Graz
Pogon Szczecin
3
1
6
Tobol Kostanay
Alania Vladikavkaz
1
0
Energetik-BGU Minsk
FC Torpedo Zhodino
1
1
3
TTBD Phù Đổng
1
Hoa Binh
1
3
2
0
Zlin
1
Vyskov
0
0
Hacken
Midtjylland
2
4
Vista Gelendzhik
2
Khimik Dzerzhinsk
1
2
1
FK Shkendija 79
FK Skopje
6
0
Ferencvarosi TC
Kryvbas
1
0
2
Lech Poznan
NK Maribor
3
0
Dinamo Tbilisi
1
FC Telavi
1
1
2
Skeid Oslo
Ham-Kam
2
5
FK Napredak Krusevac
Marisca Miersch
2
1
Viborg
1
AC Horsens
1
4
2
Chernomorets Odessa
Rheindorf Altach
0
2
CSKA Sofia
1
Teraktor-Sazi
0
1
Emirates Club
2
Riga FC
2
1
3
Wisla Plock
1
Csakvari TK
4
0
0
Malmo FF
3
Silkeborg IF
1
2
0
Kolding IF
FC Nordsjaelland
1
0
NK Jarun
NK Dubrava Zagreb
1
2
Dnipro-1
1
Sturm Graz
1
2
FC Bdin Vidin
2
Kolubara
2
2
5
Baltika
Borac Banja Luka
1
2
0
Kuruvchi Bunyodkor
FC Dobrudzha
1
0
PFC Oleksandria
Pakhtakor Tashkent
1
1
Legia Warszawa
Rapid Wien
1
1
Debreceni VSC
FK Buducnost Podgorica
2
0
Varda SE
Kaisar Kyzylorda
3
2
Ferencvarosi TC
2
FC Viktoria Plzen
1
3
Caracas FC
1
Carabobo FC
1
0
0
Neman Grodno
1
FC Gomel
1
0
Sparta Prague
Puskas Akademia Fehervar
2
0
Bodo Glimt
Hammarby
3
2
Lech Poznan
FC Shakhtar Donetsk
2
1
3
Hrvatski Dragovoljac
NK Opatija
1
3
Dnepr Mogilev
1
Dinamo Minsk
2
0
1
Viking B
3
FK Vidar
2
1
2
Dobrovice
Predni Kopanina
0
2
Sparta Lichtenberg
Ludwigsfelder FC
1
2
FC Buderich 02
1
MSV Dusseldorf
3
3
1
Concordia Wiemelhausen
SpVgg Erkenschwick
2
2
FC Brunninghausen
DSC Wanne-Eickel
3
3
2
Wohlen
Mutschellen
6
1
FC Breitenrain
Bavois
3
2
Mauaense SP
MFK Karvina
0
2
Neftchi Fargona
FK Yelimay Semey
0
3
Kecskemeti TE
Zlate Moravce
3
0
Krylya Sovetov Samara
Radnicki 1923 Kragujevac
1
1
1
Korona Kielce
2
Ceske Budejovice
1
0
1
Puszcza Niepolomice
Gornik Leczna
2
1
FC Saburtalo Tbilisi
2
Lokomotiv Tbilisi
1
0
0
Balkan Botevgrad
1
2
Lokomotiv Sofia
1
1
2
1
Opava
Fotbal Trinec
1
2
MFK Karvina B
1
Viktoria Otrokovice
2
4
2
NK Bravo
SV Ried
1
1
2
Lyngby
3
IFK Norrkoping
4
1
DSV Leoben
FK Radnicki Novi Belgrad
1
0
St. Patricks
Bohemians
1
1
Randers FC
Aalborg BK
0
4
FK Rinija Gostivar
MFK Ruzomberok
1
4
FK Dubocica
1
FK Trajal Krusevac
1
2
Rubin Kazan
Slavia Sofia
3
1
NK Mura 05
TS Galaxy
2
1
5
Elfsborg
1
Odense BK
2
3
3
Pelister Bitola
FK Karaorman
5
2
Brondby
Fredericia
1
9
0
TPS Turku
2
Ekenas IF Fotboll
1
2
2
Mjondalen
KFUM Oslo
Hủy
PK-35
Atlantis
0
3
Ruch Chorzow
De Rita Goni Lane
0
1
Veres
Academy Pandev
3
2
Raufoss
Stabaek
2
3
NK Primorje
2
NK Orijent Rijeka
0
0
Zalaegerszeg TE
Kozarmisleny SE
5
1
Universidad Central de Venezuela
2
Deportivo La Guaira
1
1
2
0
Al Rayyan
1
Slovan Bratislava
1
2
2
Dynamo Kyiv
2
KF Ballkani
2
0
2
Landskrona BoIS
Sonderjyske
2
7
LASK Linz
Sport Podbrezova
2
3
Odds Ballklubb
Notodden FK
5
0
FK Sloga Doboj
FK Yelimay Semey
1
3
FK Levski Krumovgrad
Korona Kielce
2
1
Al Shahaniya
FC Noah
0
1
Domzale
1
Rukh Vynnyky
2
3
2
Austria Wien
DAC Dunajska Streda
3
0
Kapfenberg Superfund
SV Tillmitsch
2
4
2
Nữ Sparta Praha
Puskas Akademia (W)
6
0
Botev Plovdiv
Paksi SE
0
2
Zorya
Cracovia Krakow
0
2
LKS Lodz
Gangwon FC
3
2
Teplice
Kecskemeti TE
0
0
Widzew lodz
1
6
Trencin
2
6
2
2
Gyirmot SE
Lafnitz
2
1
5
Metalist 1925 Kharkiv
Wolfsberger AC
1
3
Prishtina
NK Publikum Celje
1
3
Fuzesgyarmati SK
Bekescsaba B
3
2
Carabobo FC
3
Monagas SC
3
1
1
GKS Katowice (W)
Rekord Bielsko Biala (W)
3
0
TJ Druzstevnik Vrakun
KFC Komarno
0
2
Sporting Kansas City
Charlotte FC
3
3
SV Stripfing Weiden
FAC Team Fur Wien
2
0
FK Sarajevo
Rukh Vynnyky
2
0
SK Treibach
SK Maria Saal
Hủy
IFK Goteborg
Halmstads
1
0
1
Lokomotiva Kosice
1
Odeva Lipany
2
4
2
Deutschlandsberger SC
SV Frauental
8
0
Teplice B
FK Kraluv Dvur
2
1
Nordstrand
Ullensaker'Kisa IL
0
3
Horitschon
Traiskirchen
0
3
USV Gnas
SV St Margarethen
2
2
Wiener Sportklub
1
SV Horn
2
1
Zlicin
Sokol Hostoun
2
3
Bryne
Mandalskameratene
1
7
0
Academia Puerto Cabello
4
Caracas FC
4
1
1
Gustrower SC 09
FC Anker Wismar
0
7
SV Grodig
1
FC Pinzgau Saalfelden
1
1
1
SV Leobendorf
Stockerau
2
4
Helfort 15
Team Wiener Linien
3
3
LR Ahlen
TUS Bovinghausen 04
3
1
SC Weiz
SV Oberwart
6
0
Saint Louis FC
Nashville
Hoãn
TUS Heiligenkreuz
SV Allerheiligen
2
0
Derry City
Finn Harps
2
2
0
Evergreen FC
Bray Wanderers
0
0
UC Dublin
Usher Celtic
1
0
Drogheda United
St. Patricks
1
2
Austin FC
FC Cincinnati
2
1
Okinawa Kariyushi
Kyoto Purple Sanga
0
4
Suwon FC
Gimcheon Sangmu
1
1
Hà Nội
Bali United FC
1
1
1
Banik Ostrava
Obolon Kiev
3
1
NK Olimpija Ljubljana
1
Novi Pazar
1
2
2
Neman Grodno
1
Dinamo Minsk
1
0
1
Polanka nad Odrou
Nove Sady
3
1
FC Szeged II
Hodmezovasarhely FC
1
3
Hlucin
SSK Bilovec
3
0
Hradec Kralove B
Jiskra Usti nad Orlici
2
1
Wisla Pulawy
Swidniczanka Swidnik
0
1
Neftekhimik Nizhnekamsk
Dinamo Briansk
2
1
Velke Mezirici
Slovan Rosice
0
6
Legia Warszawa B
Widzew Lodz II
4
0
Jagiellonia Bialystok
Ordabasy
2
2
Szolnoki MAV FC
Torokszentmiklos FC
8
1
SK Lisen B
TJ Start Brno
3
1
Meteor Praha
SK Sokol Zapy
1
0
4
Mlada Boleslav B
Dukla Praha B
1
2
Hillerod Fodbold
Hvidovre IF
3
7
2
Benesov
2
Povltava FA
1
0
SK Motorlet Praha
Jablonec B
3
2
FC Pisek
Dukla Praha
2
1
1
MFK Havirov
FC Vsetin
3
2
MTK Hungaria FC II
BKV Elore
3
0
Sigma Olomouc B
Frydek-Mistek
2
0
Slovan Bratislava B
TJ Tatran Bohunice
2
0
Beroe
Atletik Kuklen
6
2
Dinamo Brest
2
Slavia Mozyr
2
2
5
Pecsi MFC
Szentlorinc SE
3
1
Sokol Saratov
Druzhba Maykop
1
0
Warta Sieradz
Pelikan Lowicz
2
1
NK Uljanik
FK Prva Iskra Jonoon
2
3
Mandok KSE
Kisvarda II
0
3
FC Amkal Moscow
Drots Moscow FC
0
1
TS Galaxy
1
FC Bohemians 1905
3
4
Zimbru Chisinau
CS Petrocub
0
2
PFC Nesebar
Rozova Dolina
4
3
Slavia Praha
Beijing Guoan
3
1
Nagyatadi FC
Nagykanizsai TE 1866
1
11
Ferencvarosi TC B
Penzugyor SE
1
0
Budaorsi SC
Godollo
1
0
Ivancsa
FC Dunafoldvar
0
4
Ujpesti TE B
Monori SE
6
0
Tatabanya
MOL Fehervar FC II
1
1
RCO Agde
III.Keruleti TUE
2
7
FC STK 1914 Samorin
Puskas Academy II
1
1
1
FC Maramures
Olimpia Satu Mare
2
2
Hobro I.K.
Thisted FC
2
0
Inter Bratislava
SKF Sered
3
1
Usti nad Labem
Bohemians1905 B
5
1
CSA Steaua Bucuresti
1
Progresul Spartac
1
4
0
Vanlose IF
2
Tarnby FF
3
0
1
Banik Most
2
Slovan Velvary
1
3
0
Unia Skierniewice
1
Rakow Czestochowa 2
1
0
1
Glostrup FK
1
Holbaek
1
0
MFK Skalica
MSK Puchov
6
1
Semendrija 1924
AFC Vointa Lupac
4
0
FK MAS Taborsko
Marila Pribram
1
3
2
OK castkovce
Povazska Bystrica
3
4
SfB Oure
Naesby BK
1
4
Odra Opole
Miedz Legnica
0
2
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
Banik Ostrava B
2
3
Sokol Brozany
Slavia Prague B
0
1
Hutnik Krakow
KSZO Ostrowiec
1
5
2
ETO Gyori FC
FC Artmedia Petrzalka
1
3
Kazincbarcika
Tiszaujvaros
1
1
1
Karlovy Vary Dvory
FK Chomutov
4
0
Polonia Bytom
KS Wieczysta Krakow
1
6
Zaglebie Lubin B
Sokol Kleczew
2
4
1
MP Mikkeli
PEPO
1
0
Elite 3000 Helsingor
1
HIK
3
0
Helsingor
HIK
3
0
Kongsvinger
Kongsvinger IL B
2
1
Mjondalen
KFUM Oslo
0
2
Vasas
Fehervar Videoton
0
3
Sportunion Mauer
FC Andelsbuch
1
1
Dacia-Buiucani
FC Milsami
0
2
Brno
1
Sardice
1
5
0
Viettel
2
Daejeon Citizen
2
1
2
FK Isloch Minsk
2
Slutsksakhar Slutsk
2
1
Bekescsaba
DEAC
2
2
Tekstilshchik Ivanovo
FK Rostov-2
3
0
Dnepr Mogilev
2
FC Gomel
1
4
3
0
Kotwica Kolobrzeg
Gedania Gdansk
3
2
NK Aluminij
FK Makedonija Gjorce Petrov
1
0
Nurnberg Am
ASV Neumarkt
3
0
FC Deisenhofen
TSV Buchbach
2
6
FC Minsk
Shakhter Soligorsk
1
1
Tiszafuredi
Monostorpalyi
5
0
BK Frem
AB Tarnby
5
1
IK Sleipner
Hammarby TFF
2
1
Inter Turkspor Kiel
ETSV Weiche Flensburg
0
3
Spartak Pleven
1
Litex Lovech
5
1
3
Wisla Krakow II
MSK Zilina B
1
6
Gawin Sleza Wroclaw
KS Polonia Sroda Wlkp
3
1
Stal Rzeszow
Stal Stalowa Wola
2
0
Klubi 04
Gnistan
3
5
Nữ Banik Ostrava
Nữ SKF Zilina
6
1
Lokomotiv Tbilisi
Spaeri FC
7
2
SG Union Sandersdorf
3
SSC Weissenfels
1
0
2
FC Tatran Presov
Dolny Kubin
3
0
Sogndal
2
Bjarg
2
2
2
Lillestrom
2
Fredrikstad
1
2
1
Motor Lublin
1
Resovia
2
0
0
Wislanie Jaskowice
2
Rekord Bielsko-Biala
3
2
1
FC Wettswil Bonstetten
SC Cham
3
3
SC Gleisdorf
1
FSC Eggendorf Hartberg II
4
0
FK Zalgiris Vilnius
1
Kauno Zalgiris
1
2
0
Lisen
TJ Spartak Myjava
1
3
2
GKS Jastrzebie
Skra Czestochowa
0
0
Plzen B
1
Greuther Furth II
1
1
0
FC Hebar Pazardzhik
FC Maritsa Plovdiv
2
1
Sportist Svoge
Minyor Pernik
0
2
Olimpia Grudziadz
1
Chojniczanka Chojnice
1
0
4
Etar Veliko Tarnovo
1
2
Yantra Gabrovo
1
2
0
Naestved
2
Nykobing FC
3
0
1
Majosi SE
Janoshalmi
3
3
Zawisza Bydgoszcz
Wisla II Plock
3
1
Slovan Liberec II
FC Oberlausitz
0
1
Falkenbergs FF
Onsala BK
1
1
FK Chernomorets 1919 Burgas
FC Sozopol
2
2
IK Sirius FK
Degerfors IF
2
1
1
Kalmar FF
3
Herfolge Boldklub Koge
1
4
3
IK Brage
1
Gefle IF
3
0
Nữ Hammarby
Nữ Orebro
2
2
SKU Amstetten
Rapid Vienna (Trẻ)
4
1
Hegelmann Litauen
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
3
0
Eidsvold TF
Elverum
2
2
Strommen
Gjelleraasen IL
3
2
Putnok Vse
Eger SE
5
0
FC Ajka
Veszprem FC
4
0
Ujpesti TE
Soroksar
1
2
AFC Eskilstuna
Assyriska United IK
5
0
Angelholms FF
Hogaborgs BK
2
3
Assyriska FF Sodertalje
Huddinge IF
1
1
Blansko
SK Sigma Olomouc(U19)
1
1
Bonner SC
SF Baumberg
3
1
Sportfreunde Lotte
SV Meppen II
5
1
Norrby IF
Tvaakers IF
1
1
Kamenica-Sasa
Belasica Strumica
0
4
FC St. Pauli II
SSV Jeddeloh
Hoãn
Torns IF
IFK Trelleborg
2
2
FC Trollhattan
Lindome GIF
1
2
Etoile Carouge
Servette U21
1
1
Slovan Liberec
Warta Poznan
1
1
FK Kozuv
FK Tikves Kavadarci
2
2
CSKA 1948 Sofia II
Marek Dupnitza
1
2
SC Wiedenbruck
KSV Hessen Kassel
1
0
CSKA 1948 Sofia
PFK Montana
2
1
FK Shkupi
MFK Karvina
0
1
Orgryte
IK Oddevold
1
0
THSE Szabadkikoto
Komarom VSE
0
2
FSV Optik Rathenow
FV Preussen Eberswalde
2
1
FK Bashkimi
FK Onix Banje
3
3
Otrant
Jezero Plav
1
2
Zrinjski Mostar
Radnik Sesvete
2
1
Wisla Krakow
FK Atyrau
2
0
TSG Hoffenheim (Trẻ)
Goppinger SV
5
1
Budapest Honved II
NK Maribor B
0
1
Lokomotiv Plovdiv
1
Pirin Blagoevgrad
2
1
0
Martfui LSE
Hatvan
3
0
Sokol Dolna Zdana
2
TJ Banik Kalinovo
1
2
2
Stjordals Blink
2
Orkla
3
0
ETO Gyori FC
2
First Vienna FC
2
2
1
Nữ Valerenga
Nữ Lyn
2
2
Laanemaa Haapsalu
FC Maardu
1
5
Sarpsborg 08 FF
Sandefjord
2
0
Spartak Trnava
TSV Hartberg
0
0
SpVg Schonnebeck
1
ASC 09 Dortmund
1
3
Chrobry Glogow
Gornik Polkowice
3
2
MTK Hungaria FC
2
Dukla Banska Bystrica
3
3
2
Zilina
Podbeskidzie
5
0
Longford Town
1
Shamrock Rovers
1
1
2
Vevey Sports
1
Bulle
1
2
3
FC Karbach
SG Andernach
3
3
3
Unirea Dej
4
FC Bihor Oradea
2
1
NK Siroki Brijeg
NK Solin
1
0
Arka Gdynia
FC Struga Trim Lum
1
1
Radunia Stezyca
Gryf Slupsk
3
1
Spartak Subotica
FK Zeljeznicar
1
0
Vejle
FK Velez Mostar
2
1
Duna-Tisza
Kaposvar
1
1
FK Aktobe
Olympic FK Tashkent
1
2
FC Copenhagen
Aarhus AGF
5
1
SAK Klagenfurt
SV Donau
3
1
Radnik Bijeljina
1
OFK Beograd
2
1
1
FA 2000
Sundby BK
2
0
Follo
Gjovik Lyn
0
1
LKS Nieciecza
Nasaf Qarshi
2
0
Neusiedl
SC'ESV Parndorf
0
6
Wisla Krakow U19
U19 MSK Zilina
1
6
Floy FK
Jerv
1
3
Brno
Zlin B
2
0
MNK FC Ljubljana
Tolmin
2
3
Varbergs BoIS FC
Helsingborg IF
2
3
Duren
TuS Koblenz
2
1
FSV 08 Bissingen
Freiberg
1
1
Brommapojkarna
1
AIK Solna
0
3
FC Schweinfurt
Wurzburger FV
2
1
FC Augsburg II
Eintr. Bamberg
2
2
DJK TEUTONIA SCHALKE
DJK Gebenbach
3
3
Wacker Burghausen
TSV 1860 Rosenheim
2
2
Yenisey Krasnoyarsk
FC Dobrudzha
3
0
Dobrovice
SK Kosmonosy
1
2
Bayern Alzenau
Rot-Weiss Walldorf
2
3
SC Bregenz
FC Rapperswil-Jona
2
0
TSV Schott Mainz
FK Pirmasens
0
1
FC Teutonia 05
SV Todesfelde
5
0
WSG Wattens
FC Koper
1
2
SV Lippstadt
Bocholt FC
0
0
Vasteras SK FK
Djurgardens
0
0
Koln(Trẻ)
Engers
9
1
Strumska Slava
Septemvri Simitli
1
0
Radomlje
NK Brinje Grosuplje
2
4
FC Salzburg
1
Slask Wroclaw
0
0
Austria Wien (W)
Nữ Synot Slovacko
3
1
Backa Topola
Vancouver Whitecaps FC
2
1
Ranheim IL
Tiller
5
0
Vard Haugesund
1
Fana
1
4
1
VfR Wormatia Worms
3
FSV Frankfurt
5
0
0
USV St. Anna
SC Kalsdorf
2
1
Karlslunde IF
2
Bronshoj
1
1
1
Kazincbarcika
FK Kosice
1
1
2
Kecskemeti TE II
Kelen SC
1
1
Molde
1
Kristiansund BK
3
1
Polonia Warszawa
Pogon Siedlce
0
2
Lugano U21
USV Eschen Mauren
1
1
NK Orijent Rijeka
2
Tekstilac
1
1
1
FC Biel-Bienne
2
Lausanne SportsU21
1
1
0
Voska Sport
Sileks
0
4
Radnicki Nis
Synot Slovacko
0
1
KF Prishtina e Re
KF Liria Prizren
3
0
FC Aarhus Fremad
Hamburger SV(Trẻ)
0
2
Lokomotiv Sofia
Septemvri Sofia
1
1
Zenit St.Petersburg
2
Ural S.r.
1
0
Hradec Kralove
1
Obolon Kiev
1
2
0
LKS Lodz II
Pogon Grodzisk Mazowiecki
1
3
Trelleborgs FF (W)
Nữ Kristianstads DFF
1
4
FC 1906 Erlensee
Mainz Am
4
7
Viktoria Griesheim
Eintracht Frankfurt Am
0
3
SV Drochtersen'Assel
Kickers Emden
1
1
Rakow Czestochowa
1
Ludogorets Razgrad
1
1
3
Orn-Horten
Fram Larvik
Hủy
Galway United
Sligo Rovers
0
1
Zemplin Michalovce
Kyzylzhar Petropavlovsk
3
1
Ariana
Trelleborgs FF
1
3
FK Arendal
Lorenskog
2
4
Eintracht Norderstedt
SC Preussen Munster II
1
2
TSG Sprockhovel
Schwarz-Weiss Essen
1
1
NK Zrinski Jurjevac
Rudar Prijedor
1
0
Mjallby AIF
2
B93 Copenhagen
4
2
FV Offenburg
FC Teningen
1
4
Motor Lublin
1
Wisla Pulawy
4
5
1
Nữ Aasane
Nữ FK Fyllingsdalen
6
0
Stal Mielec
Polissya Zhytomyr
1
1
Kvik Halden
1
Fredrikstad B
1
2
3
Banik Ostrava
NK Olimpija Ljubljana
3
2
LNZ Lebedyn
Mlada Boleslav
1
5
Lech II Poznan
1
GKS Katowice
1
1
1
Moss
1
Kjelsas IL
2
2
1
Monagas SC
1
Academia Puerto Cabello
3
2
2
FC Stockholm Internazionale
Enskede IK
2
3
0
Huachipato
Union Espanola
2
2
Etzella Ettelbruck
UNA Strassen
0
2
JK Tabasalu
1
Tallinna JK Legion
2
2
1
Rheindorf Altach B
1
FC Dornbirn
1
1
2
Suduva
FK Dainava Alytus
0
2
Kremser
St.Polten
0
1
Domzale
1
FK Javor Ivanjica
1
3
1
Znicz Pruszkow
2
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
1
1
0
HNK Sibenik
3
HNK Vukovar 91
1
1
1
SV Oberwart
SC Weiz
0
6
Deportivo La Guaira
2
Carabobo FC
2
4
1
NFA Kaunas
Dziugas Telsiai
4
0
New York City FC
Philadelphia Union
1
3
Radunia Stezyca
KP Calisia Kalisz
3
2
Athlone
1
Shelbourne
1
3
Orlando City
Flamengo
1
1
Caracas FC
1
Metropolitanos FC
1
0
3
Portland Timbers
Phoenix Rising FC
1
0
Los Angeles Galaxy
FC Nordsjaelland
1
5
New York Red Bulls
Chicago Fire
2
2
Birmingham Legion
Atlanta United
1
2
Universidad Catolica
4
Universidad de Chile
3
1
3
Everton CD
4
Colo Colo
2
0
1
Montreal Impact
Minnesota United FC
1
1
Ba
Lautoka
1
2
Bzenec
Sokol Lanzho
1
5
Hradec Kralove(U19)
Vysocina Jihlava(U19)
1
0
Partizan Bardejov
FC Tatran Presov
0
2
FK Khimki
SKA Khabarovsk II
5
0
Admira Praha
SK Kladno
3
2
Namestovo
Sokol Dolna Zdana
Hủy
Hoàng Anh Gia Lai
TopenLand Bình Định
2
0
Rabotnicki Skopje
FK Mladost DG
1
2
2
Budapest Honved
Budapest Honved FC
6
0
NK Dubrava Zagreb
Hrvatski Dragovoljac
0
0
Zenit St.Petersburg
Al-Fateh SC
1
1
Dila Gori
Samgurali Tskh
2
2
Piast Gliwice
Metalist 1925 Kharkiv
2
0
SC Spelle-Venhaus
VfL Osnabruck
0
4
Nữ Sportowa Czworka Radom
Stomil Olsztyn (W)
1
2
Paide Linnameeskond B
1
Flora Tallinn II
0
4
Baltija Panevezys
BFC Daugavpils
2
1
Radomiak Radom
FK Napredak Krusevac
0
1
Arka Gdynia
FK Buducnost Podgorica
0
2
Pelister Bitola
Pogradeci
2
0
VfR Mannheim
TSG Hoffenheim (Trẻ)
2
3
CS Grevenmacher
FC Bitburg
3
4
Orebro
2
Sandvikens IF
2
1
Alashkert
FK Velez Mostar
2
1
MTE Mosonmagyarovar
Dafuji cloth MTE
1
2
TSV Steinbach Haiger
Fortuna Koln
2
1
Gornik Zabrze
1
FC Blau Weiss Linz
3
2
Bregalnica Stip
1
Detonit Plachkovica
1
0
0
Dunaujvaros
Bodajk FC Siofok
0
3
Grorud IL
1
Skeid Oslo
1
0
0
Mezokovesd Zsory
Nyiregyhaza
4
3
ETO Gyori FC
Zalaegerszeg TE
Hủy
Partizan Belgrade
Botev Vratsa
1
0
Chernomorets Odessa
Academy Pandev
3
1
APR FC
2
Musanze FC
3
1
1
FK Leningradets
Rotor Volgograd
2
2
Gonsenheim
1
SV Waldhof Mannheim II
1
1
Olimpia Elblag
Jagiellonia Bialystok II
Hủy
Szombathelyi Haladas
2
FC Trenkwalder Admira
2
2
2
Nữ Brondby
Nữ Djurgardens
2
1
0
SSV Merten
Bergisch Gladbach 09
1
3
MSV Dusseldorf
SSV Bergisch Born 1931
2
3
FK Shkendija 79
Dinamo Batumi
2
0
Arsenal Tula
NK Mura 05
0
0
Nữ LSK Kvinner
Nữ Ovrevoll Hosle
1
1
US Mondorf-les-Bains
FC Differdange 03
0
2
FC Wiltz 71
Rodange 91
4
2
US Sandweiler
Mamer
2
2
Jeunesse Esch
FC Alisontia Steinsel
0
0
Jeonbuk Hyundai Motors
3
Riga FC
1
0
2
Tromso IL
1
Pardubice
1
0
1
GKS Tychy
3
NK Karlovac
3
0
1
NK Opatija
1
NK Jarun
0
0
Viktoria Aschaffenburg
TuS Rollbach
7
1
FC Brunninghausen
1
SpVg Schonnebeck
5
6
Universidad Central de Venezuela
1
Academia Puerto Cabello
7
2
3
VfB Hilden
1
SpVg Frechen 20
2
1
4
Ratingen SV
1
Konishisdorf
1
2
Crvena Zvezda
1
1
Mladost Lucani
2
0
NK Maribor
FC Shakhtar Donetsk
0
0
Victoria Rosport
Eintracht Trier
1
1
Botev Plovdiv
2
Vejle
1
1
0
Karlbergs BK
1
Sollentuna United FF
2
1
Kryvbas
7
FC Viktoria Plzen
1
6
0
3
Vojvodina
FC Avan Academy
1
2
Nomme JK Kalju II
Parnu JK
3
4
Police(RWA)
3
Rayon Sports FC
1
1
1
Deportivo La Guaira
Metropolitanos FC
1
2
JK Welco Elekter
Tartu Kalev
7
1
Monagas SC
Caracas FC
1
1
2
3
Malahide United
5
Bohemians
0
1
Los Angeles FC
FC Nordsjaelland
1
3
Wisla Plock
1
PFC Oleksandria
4
2
0
Legia Warszawa
FK Buducnost Podgorica
2
0
FC Torpedo Zhodino
1
BATE Borisov
0
1
Qatar SC
FC Noah
0
3
FC Bdin Vidin
AFC Vointa Lupac
4
2
Neman Grodno
CF Brest
2
1
Liepajas Metalurgs
Banga Gargzdai
8
0
Silkeborg IF
1
Viborg
1
2
2
Al-Wakra
3
Slovan Bratislava
4
1
4
Wisla Plock
FK Sloga Doboj
0
2
Zaglebie Lubin
FC Vardar Skopje
4
0
Legia Warszawa
Dynamo Kyiv
3
1
PFC Oleksandria
KF Dukagjini
1
0
Borac Banja Luka
FC Pyunik
0
2
Bodo Glimt
2
Sparta Prague
2
0
2
Al Hilal
Inter Miami
1
4
3
Queretaro FC
Colorado Rapids
1
5
Dynamo Kyiv
Banik Ostrava
1
2
3
Sokol Saratov
FC Murom
1
0
NK Uljanik
Rudar Prijedor
0
0
Raufoss
1
Ham-Kam
1
2
SCM Argesul Pitesti
Muscelul Campulung
6
0
NK Bravo
2
Rukh Vynnyky
2
3
0
Vista Gelendzhik
Avangard Kursk
2
1
Randers FC
Vendsyssel
4
0
FC Liefering
Monaco B
5
0
Star Starachowice
Siarka Tarnobrzeg
0
2
Tekstilshchik Ivanovo
Druzhba Maykop
3
1
Wisla Krakow
Kolding IF
2
1
Bokelj Kotor
Jezero Plav
1
4
Veres
2
Zlate Moravce
3
0
0
FC Astana
Banants
0
0
Trencin
CSKA Sofia
0
2
Midtjylland
Fredericia
7
0
Arsenal Tivat
Jedinstvo Bijelo Polje
1
0
2
PFC Nesebar
Yantra Gabrovo
3
1
Lechia Gdansk
Kyzylzhar Petropavlovsk
1
0
OFK Beograd
FK Metalac Gornji Milanovac
5
0
Ruch Chorzow
Academy Pandev
2
1
Radomlje
Tekstilac
1
3
0
Radnicki Nis
Arda
1
1
FC Vorskla Poltava
Nasaf Qarshi
Hủy
Fremad Amager
Hillerod Fodbold
1
2
3
Lustenau Áo
NK Publikum Celje
1
0
LKS Lodz
Radnicki 1923 Kragujevac
1
1
FK Radnicki Novi Belgrad
Triglav Gorenjska
3
0
Sturm Graz
1
Rukh Vynnyky
1
0
0
LNZ Lebedyn
Synot Slovacko
1
2
Vancouver Whitecaps FC
FK Haugesund
1
2
1
1
Istra 1961
Kolubara
5
1
FK Baumit Jablonec
Novi Pazar
1
2
Dynamo Kyiv
3
Pakhtakor Tashkent
5
1
Teplice
2
Ludogorets Razgrad
3
1
Cherno More Varna
2
Dnipro-1
2
2
2
Levski Sofia
3
Banik Ostrava
0
3
NK Zrinski Jurjevac
FK Prva Iskra Jonoon
5
0
HNK Sibenik
3
SG Austria Klagenfurt
1
3
1
Halmstads
Utsiktens BK
2
2
0
Nữ Brondby
Naestved HG (W)
4
0
Kremser
SV Horn
1
5
ASK Klagenfurt
SK Austria Klagenfurt Amateure
4
2
First Vienna FC
Favoritner AC
1
3
0
Traiskirchen
SV Gloggnitz
1
1
TUS Bad Gleichenberg
Weinland Gamlitz
2
1
Sporting Kansas City
Nashville
1
2
SR Donaufeld Wien
SV Gerasdorf Stammer
8
1
SK Furstenfeld
ASK Voitsberg
1
1
2
FA 2000
Rishoj
1
1
3
3
Tihany
Balatonfuredi FC
0
5
Nurnberg Am
DJK Ammerthal
2
2
TSV Abtswind
Greuther Furth II
0
2
SG Barockstadt
VfB Marburg
Hủy
Ardagger
ASK St.Valentin
1
1
Wiener Viktoria
1
Langenrohr
2
1
Astoria Walldorf
TB Jahn Zeiskam 1896
2
4
1
Slovan HAC
SV Leobendorf
2
4
Bahlinger SC
Reutlingen
1
2
FC Breitenrain
Koniz
3
2
FV Offenburg
SV Oberachern
2
1
FC 1906 Erlensee
SG Bad Soden
0
2
Shelbourne
Evergreen FC
1
4
1
Coquimbo Unido
5
Universidad de Chile
4
1
0
Zorya
Jagiellonia Bialystok
2
2
FC Torpedo Zhodino
CF Brest
2
1
Beroe
FC Maritsa Plovdiv
0
0
Drots Moscow FC
SD Family
0
1
Zimbru Chisinau
Victoria Bardar
5
0
Radomlje
FK Radnicki Novi Belgrad
0
1
Rabotnicki Skopje
NK Karlovac
2
0
SK Slovan Varnsdorf
1
Slovan Liberec II
6
1
Budaorsi SC
BKV Elore
6
2
FK Radnicki Sremska Mitrovica
AFC Vointa Lupac
1
0
Stal Mielec
1
IFK Varnamo
1
1
2
Dunaujvaros
FC Dunafoldvar
2
2
Corvinul Hunedoara
FC Bihor Oradea
2
0
Tatabanya
KFC Komarno
0
1
Neman Grodno
BATE Borisov
3
2
Kotwica Kolobrzeg
Unia Swarzedz
1
0
Hrvatski Dragovoljac
NK Jarun
1
3
0
ACS Dumbravita
FC Szeged II
6
0
FK Ohrid 2004
FK Teteks Tetovo
1
0
Hradec Kralove
FK Rinija Gostivar
1
1
1
Chernomorets Balchik
Yantra Gabrovo
1
1
FK Napredak Krusevac
Gangwon FC
0
0
Mladost Novi Sad
2
Indjija
1
1
1
FK Nizhny Novgorod
Rodina Moskva
1
0
Gol Gohar FC
FK Levski Krumovgrad
0
2
IMT Novi Beograd
1
Semendrija 1924
1
2
1
Dacia-Buiucani
Saxan Ceadir Lunga
1
2
Belasica Strumica
3
Bregalnica Stip
1
5
Zlin
FC Dobrudzha
0
0
Mlada Boleslav
FK Buducnost Podgorica
2
0
III.Keruleti TUE
Gyongyos
0
1
Kaposvar
Paksi SE B
3
1
Vihren Sandanski
Strumska Slava
1
1
Vasas SC II
Dorogi FC
3
0
DAC Dunajska Streda
FC STK 1914 Samorin
4
1
Pirin Blagoevgrad
Marek Dupnitza
3
0
Termez Surkhon
3
Novi Pazar
2
3
1
Etar Veliko Tarnovo
Septemvri Sofia
2
1
Gorica
NK Rudar Velenje
1
2
Ruch Chorzow
FK Shkupi
1
1
TSV Hartberg
1
NK Bravo
0
1
Dinamo Tbilisi
FC Bohemians 1905
0
3
Unia Skierniewice
Znicz Pruszkow
0
2
FK Kozuv
Pobeda Prilep
3
0
FK Vrsac
Luceafarul Oradea
1
0
1
NK Primorje
Tolmin
3
2
Budapest Honved II
Putnok Vse
1
4
KF Arsimi
FK Bashkimi
1
1
Rozwoj Katowice
Gornik II Zabrze
0
4
AS Megrine
SS Zarzouna
2
1
Lokomotiv Moscow
Ural S.r.
4
2
Al Shahaniya
Al Rayyan
2
4
FK Sarajevo
FK Makedonija Gjorce Petrov
5
2
Pelister Bitola
Sileks
1
2
GKS Tychy
FK Mladost DG
3
0
Jeonbuk Hyundai Motors
3
OTMK Olmaliq
4
1
0
Slovan Liberec
Widzew lodz
2
0
Szentlorinc SE
1
Szekszard UFC
4
1
Chojniczanka Chojnice
Cartusia Kartuzy
5
1
Backa Topola
1
Seattle Sounders
1
2
NK Dubrava Zagreb
2
NK Opatija
2
1
1
Fakel Voronezh
1
Baltika
1
2
1
Ludogorets Razgrad
2
SK Sigma Olomouc
1
3
1
Gwarek Tarnowskie Gory
Polonia Nysa
4
1
Gornik Polkowice
Karkonosze Jelenia Gora
0
1
Traiskirchen
SV Gloggnitz